Mwanaume wa India amefungwa kwa Kujaribu kumuua Mke wa Zamani na kisu

Mwanamume mmoja Mhindi amefungwa jela kwa miaka 8 na kupigwa viboko 9 vya miwa baada ya kukata koo la mkewe wa zamani na kisu. DESIblitz ana zaidi.

Mwanaume wa IIndian afungwa kwa Kujaribu kumuua Mke wa Zamani na kisu

“Nilikuwa nikimtishia kwa kisu na alipokaribia kunipiga; kisu kilimpiga shingoni. ”

Mhindi mmoja huko Singapore anahukumiwa kifungo cha miaka 8 jela na viboko 9 vya miwa kwa jaribio la mauaji ya mkewe wa zamani kwa kutumia kisu.

Krishnan Karunakaran, 45, alihukumiwa na korti huko Singapore mnamo 4 Novemba.

Inaripotiwa alimkata koo mkewe. Mawazo yake ni kwa sababu hakumruhusu kumwona binti yao wa miaka 1, au kumruhusu akae Singapore na visa.

Karunakaran alikiri mashtaka ya kujaribu kuua bila kukusudia na vitisho vya jinai. Alishtakiwa pia kwa kujaribu kuua na kwa kufanya vitisho kwa msaidizi wa nyumbani.

Boomichelvi Ramasamy, 38, alikimbizwa hospitalini, ambapo alifanyiwa upasuaji wa dharura. Baadaye alinusurika shambulio hilo, lililofanyika katika gorofa yake huko Singapore, mnamo Oktoba 27th katika 2013.

Ramasamy aliingia kwenye lifti wakati Karunakaran aliingia naye. Alimnyamazisha kwa tishio la kisu na kumwambia amruhusu kumwona binti yao.

Wakati wenzi hao walipofika kwenye gorofa, Ramasamy alijaribu kufunga mlango. Lakini, Karunakaran aliingia ndani na kuchukua kisu. Baada ya mapambano makali, alimkata koo. Kisha aliripotiwa kumpigia kelele "kufa" kwake kwa Kitamil, kabla ya kukimbia eneo hilo.

Binti wa miaka 9 wa Ramasamy kutoka ndoa ya awali alikuwepo pamoja na msaidizi wa nyumbani wakati shambulio hilo lilitokea. Binti aliwaita polisi kwa mama yake.

Lakini, Karunakaran pia aliwaita polisi, akisema: "Nilikuwa nikimtishia kwa kisu na alipokaribia kunipiga; kisu kilimpiga shingoni. ”

Mohamed Faizal, anayeendesha mashtaka, alisema:

"Ingawa alihisi kukerwa kwa kutopewa ufikiaji wa binti yake, ujumbe wazi lazima utumwe kwamba alama kama hizo zinapaswa kutatuliwa kwa kutumia sheria, sio kukimbilia kwa nguvu."

Walakini, Ramasamy sasa hawezi kuwa karibu na wageni na anaugua usingizi.

Wawili hao awali waliolewa nchini India 2011. Walihamia Singapore mnamo 2012, muda mfupi kabla ya kutengana.

Alima ni mwandishi aliye na roho ya bure, anayetaka mwandishi wa riwaya na shabiki wa ajabu wa Lewis Hamilton. Yeye ni mpenzi wa Shakespeare, kwa mtazamo: "Ikiwa ingekuwa rahisi, kila mtu angeifanya." (Loki)

Picha kwa hisani ya Jeshi la Polisi la Singapore




Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni nani muigizaji bora wa Sauti?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...