Mwanaume wa Kihindi amtaliki Mke baada ya kubakwa na Genge

Mama mdogo wa Kihindi, ambaye pia ni mwathirika wa ubakaji, ameachwa na mumewe ambaye hutumia 'talaq tatu' kumpa talaka. Ripoti ya DESIblitz.

Mama mmoja mchanga nchini India anadai mumewe anaamua kumtaliki baada ya kubakwa na majirani zake.

"Nilidhani atasimama kando yangu na kunisaidia kupitia maumivu yake."

Mama mdogo wa India anadai mumewe anaamua kumtaliki baada ya kubakwa na majirani zake.

Mwanamke huyo wa miaka 25 anamwambia mumewe, mfanyakazi wa ujenzi anayeishi Dubai, juu ya mkutano wake mbaya.

Badala ya kumsaidia, anamtumia ujumbe mfupi unaosomeka 'talaq' mara tatu - ikimaanisha talaka ya papo hapo chini ya Sheria ya Sharia.

Isitoshe, mwanamke huyo amesukumwa na kukata tamaa baada ya kulazimishwa kuondoka nyumbani kwake na kupoteza ulezi wa mtoto wake wa miaka minne.

Anaiambia Daily Mail: "Niliposoma ujumbe huo nilikufa ganzi. Sikuamini kile nilichosoma. Maneno matatu tu; talaq, talaq, talaq.

"Hili ndilo jambo la mwisho nilikuwa nikitarajia kutoka kwa mume wangu wa miaka mitano baada ya kumwambia juu ya kile kilichotokea.

“Nilihisi nimekiukwa. Nilidhani kwamba atasimama kando yangu kupitia hii, kunisaidia kupitia maumivu yake.

Mama mmoja mchanga nchini India anadai mumewe anaamua kumtaliki baada ya kubakwa na majirani zake.“Lakini nilikuwa nimekosea. Alichukua njia rahisi kabisa kama mwoga na alinitaliki na meseji. Ilimchukua sekunde tano kumaliza uhusiano wa miaka mitano.

"Na mama mkwe wangu ambaye alikuwa amesimama pembeni yangu baada ya kubakwa na kwenda nami kwenye kituo cha polisi kuripoti shambulio hilo, ghafla akabadilisha mawazo yake na kuchukua upande wa mtoto wake.

“Mara moja usiku nilitengwa na familia yangu yote.

"Ningeweza kunusurika hata hivyo, lakini basi walinyakua tumaini langu la mwisho - mtoto wangu wa pekee. Nimepoteza hamu ya kuishi. ”

Mama mkwe wake anaelezea: “Mwanangu amemtaliki mkewe, kwa hivyo hana haki ya kuishi nasi. Hiyo ndiyo sheria.

“Yeye sio wetu tena, lakini mtoto ni sehemu ya ukoo wa familia yetu. Hatuwezi kumruhusu aende naye. ”

Mwanamke huyo wa India amehamia Meerut huko Uttar Pradesh kukaa na wazazi wake.

Sharia Law, mfumo wa sheria ya Kiislam, unatumika katika sehemu za India na inasema kwamba mume anaweza kumtaliki mke wake kwa kusema "talaq" mara tatu.

Kulingana na Harakati ya Wanawake wa Kiislamu wa India, teknolojia na media ya kijamii imewawezesha wanaume kutekeleza "talaq mara tatu" kwa urahisi zaidi.

Mama mmoja mchanga nchini India anadai mumewe anaamua kumtaliki baada ya kubakwa na majirani zake.Mwanzilishi mwenza wa shirika hilo, Zakia Saman, anasema: "Wanaume wanatumia vibaya teknolojia kuwafanya wanawake kuwa hatari zaidi katika jamii.

"Hata mataifa mengine ya Kiislamu yamekomesha 'talaq' tatu, lakini viongozi wetu wa kidini ambao wanakubali njia hii isiyo ya Kiislam ya talaka wanafuata mawazo ambayo hayawaoni wanawake kama sawa."

Makundi ya kutetea haki za wanawake yamekuwa yakifanya kampeni kumaliza utamaduni wa 'tatuq talaq', ambayo inatajwa kudhalilishwa na wanaume kushughulikia kutoridhika au msuguano na wake zao.

Nooran Nisa anamwambia Mlinzi: "Wakati wa mapigano, nilikuwa nikibishana lakini ikikasirika sana, nilisimama kwa sababu niliogopa mume wangu anaweza kusema talaq."

Inaaminika mfumo sare wa nambari utahakikisha wanawake wanatendewa haki na heshima.

Scarlett ni mwandishi mahiri na mpiga piano. Asili kutoka Hong Kong, tart yai ni tiba yake ya kutamani nyumbani. Anapenda muziki na filamu, anafurahiya kusafiri na kutazama michezo. Kauli mbiu yake ni "Chukua hatua, fuata ndoto yako, kula cream zaidi."

Picha kwa hisani ya Shirika la Haki za Wanawake la Irani na Kikurdi




Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Wewe ni nani kati ya hawa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...