Mtu wa India aliyetangazwa kuwa "amekufa" na Polisi arudi Nyumbani Akiwa hai

Katika tukio la kushangaza, mtu mmoja wa India kutoka Bihar alikuwa ametangazwa kuwa amekufa na polisi. Walakini, mtu huyo baadaye alirudi nyumbani akiwa hai.

Mtu wa India aliyetangazwa kuwa "amekufa" na Polisi arudi Nyumbani Hai f

Mwanamke huyo aliwaamini maafisa hao na kuchukua mwili.

Mtu mmoja Mhindi alirudi nyumbani kwake akiwa mzima na mzima miezi mitatu baada ya kutangazwa kuwa amekufa na polisi. Tukio hilo la kushangaza lilitokea Patna, Bihar.

Mtu huyo, aliyejulikana kama Krishna Manjhi, alitangazwa kuwa amekufa baada ya kupigwa na a masaibu. Matokeo ni kwamba watu ishirini na tatu walifungwa.

Mke wa Krishna alidai kwamba maafisa kutoka Kituo cha Polisi cha Patna walimwonyesha maiti na kumwambia ni mumewe, licha ya kutomuonyesha sura yake wazi.

Mwanamke huyo aliwaamini maafisa hao na kuchukua mwili.

Alichukua mkopo ili aweze kulipia Shraddha (sherehe ya wafu). Mwanamke huyo pia aliuza vitu anuwai vya nyumbani kusaidia kulipia sherehe hiyo.

Lakini miezi mitatu baada ya kifo chake kinachodhaniwa, Krishna alirudi nyumbani akiwa hai.

Kuhusiana na shambulio hilo la umati, karatasi ya mashtaka ilitakiwa kuandikwa kwani washukiwa walikuwa wamebaki kizuizini, lakini ilifunuliwa kuwa hati hiyo haijakamilika.

Hakuna karatasi ya malipo inamaanisha kuwa uchunguzi wa polisi haukuhitimishwa rasmi.

Washtakiwa hao, ambao walifungwa, bado wanachunguzwa. Watatu kati ya washukiwa waliachiliwa kwa dhamana.

Wakili wa Mahakama Kuu ya Patna Prabhat Bhardwaj alielezea kwamba karatasi ya mashtaka inahitajika ndani ya miezi mitatu baada ya kukamatwa.

Aliendelea kusema kuwa kwa kuwa hakuna karatasi ya mashtaka, uchunguzi haukukamilika. Hii inamaanisha kuwa washukiwa wataachiliwa kwa dhamana.

Bwana Bhardwaj alisema kuwa kesi ya uzembe inapaswa kusajiliwa dhidi ya polisi.

SHO Deepak Kumar alidai kwamba Mhindi huyo alikuwa amechorwa jina lake mikononi mwake, lakini haikutajwa katika uchunguzi na baadaye kupatikana kuwa sio kweli.

Inaaminika kwamba maafisa walitaka kuepuka kufanya uchunguzi kamili kwa hivyo walitoa mwili na kumkamata mshtakiwa ili ionekane kwamba kesi hiyo ilikuwa imesuluhishwa.

Picha za CCTV za tukio hilo zimesababisha maafisa kukosolewa. Maafisa walitazama picha za Krishna akishambuliwa na umati ambao ulimshuku kumteka nyara mtoto.

Maafisa pia walipokea picha ya Krishna akipatiwa matibabu hospitalini.

Maafisa wa polisi kutoka Kituo cha Polisi cha Naubatpur wamechukua hatua na wamemkemea SHO Kumar. Kufuatia uzembe unaodaiwa, SHO Kumar atachukua taarifa ya Krishna mnamo Novemba 18, 2019.

Krishna alifunua kwamba baada ya kupona, alienda kufanya kazi. Alikiri pia kuwa jambo hilo limemwacha akiwa amechanganyikiwa.

Inspekta Jenerali Sanjay Singh na Msimamizi Kumar Abhinav wanachunguza suala la polisi.

Wamesema kwamba hatua zitachukuliwa dhidi ya SHO Kumar na afisa Ranjit Kumar ikiwa wataona kuwa walikuwa wazembe.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni console gani ya michezo ya kubahatisha ni bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...