Mtu wa India anaweka Cobra Ndani ya Kinywa chake kama Stunt

Randhir Mahto alikamatwa kwenye kamera akiweka kichwa cha cobra yenye sumu kinywani mwake katika jaribio la kushangaza huko India.

cobra mdomoni

Bwana Mahto anaushika vizuri uso wa cobra katikati ya kinywa chake

Randhir Mahto, 65, wa Bihar, India alinaswa kwenye filamu Alhamisi, Agosti 17, 2018, akimweka Cobra mwenye sumu kinywani mwake.

Kishindo cha ajabu, kilichonaswa na mkazi asiyejulikana katika eneo hilo kinaonyesha Bwana Mahto akiwa na Cobra iliyofungwa shingoni mwake.

Anaweza kuonekana akimkasirisha nyoka wakati anajaribu kuuma mikono yake kabla ya kumshika haraka na kumweka mdomoni.

Bwana Mahto hukamata kwa ukali uso wa Cobra katikati ya kinywa chake wakati anajaribu kuifunua kutoka shingoni mwake.

Kama hii inatokea, Cobra anakuwa mkali zaidi katika jaribio lake la kutoroka na kubisha glasi za stuntman usoni mwake.

Pia inauma mkono wake, hata hivyo, hashindwi na juhudi za nyoka kumuumiza na anaendelea na utendaji wake hatari.

Yeye hajasukumwa hata wakati glasi zake zinasukumwa mbali usoni mwake, anaendelea kumzunguka yule nyoka akiwa ndani ya kinywa chake.

Stunt hatari ilianza kuteka umati mdogo wakati onyesho alisema:

"Hili sio kitu, onyesho kuu la mchezo litaanza baada ya watu kukusanyika."

Kamera kisha inaelekea kwa umati unaonyesha wale ambao wanaangalia tamasha lisilo la kawaida likitokea.

Bwana Mahto, ambaye hufanya kazi kama mfanyakazi wa kila siku, pia anadai kuwa yeye ni msani wa nyoka.

Na wakati anasema kuwa ameumwa mara kadhaa na nyoka hatari hapo zamani, hakuna kitu kitakachomkatisha tamaa kufuata njia hatari ya kazi.

Ingawa Bwana Mahto hajaumia vibaya baada ya kuumwa na nyoka, watu wengine wanaojaribu foleni za nyoka hawajabahatika sana.

Mnamo Februari 2017, mwanamume wa India mwenye umri wa miaka 25 alikufa kutokana na kuumwa na nyoka baada ya kujaribu busu Cobra kama sehemu ya hali mbaya huko India ambayo imepigwa marufuku tangu hapo.

Video ya Stunt

video
cheza-mviringo-kujaza

Haiba ya nyoka ilikuwa mazoezi ya kawaida huko India, ilikuwa maarufu sana wakati wa Karne ya 20. Leo, iko katika hatari ya kufa.

Hii ni kwa sababu ya sababu kadhaa, sababu kuu ni kwamba sheria ya India ilipiga marufuku umiliki wa nyoka mnamo 1972.

Hivi majuzi, wachawi wa nyoka wamejilipiza kisasi kwa kupinga kupoteza njia zao pekee za kujitafutia riziki na serikali imewafanyia tofauti.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unakunywa Maji kiasi gani kwa siku?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...