Mtu wa India mwenye umri wa miaka 42 'anaoa' Msichana Mlemavu kwa Ngono

Mwanamume wa India mwenye umri wa miaka 42 kutoka Jogeshwari, Mumbai, anadaiwa kuolewa na msichana mlemavu ili aweze kumtumia kimapenzi.

Mtu wa Kihindi mwenye umri wa miaka 42 'anaoa' Msichana Mlemavu kwa Ngono f

"Kisha akampeleka kwenye nyumba ya kulala wageni ambapo alinufaika naye kingono."

Rajesh Patel, mwanamume wa India mwenye umri wa miaka 42 kutoka Jogeshwari, Mumbai, amekamatwa kwa madai ya kuoa mwanamke kijana mlemavu ili aweze kumtumia kimapenzi.

Alikuwa aliahidiwa mwanamke mchanga kwamba atamfanya aendelee kuwa na furaha lakini mara baada ya kuolewa, alitumia faida ya ulemavu wake na kumtumia kwa ngono.

Afisa alielezea kwamba baba ya mwathiriwa aliwasilisha malalamiko dhidi ya Patel aliposikia juu ya shida ya binti yake.

Alisema: "Baba ya mwathiriwa, ambaye ana umri wa miaka 56, alikuja kituo cha polisi na kutusogelea ili tumpe MOTO dhidi ya Patel wakati alitumia hali ya binti yake."

Patel na mwanamke huyo walikuwa wamefahamiana kwa karibu miezi sita. Walikutana kwanza nje ya ofisi ya waandishi wa habari wa uchapishaji ambapo alikuwa akifanya kazi. Mshukiwa pia alikuwa amefanya kazi huko lakini aliacha kazi hiyo mnamo 2017.

Alimshawishi mwanamke huyo akubali ombi lake la ndoa baada ya kusema kwamba atamfurahisha.

Afisa huyo alielezea matukio ya tukio linalodaiwa:

“Patel pia alikuwa akifanya kazi na kampuni lakini alikuwa ameacha kazi hiyo miaka miwili iliyopita. Patel alimchumbia na kuahidi kumuoa na kumuweka mwenye furaha.

"Mnamo Mei 26, wakati wa siku yake ya kupumzika, aliwaambia wazazi wake kuwa anakwenda ofisini ili kumaliza kazi.

"Alikutana na Patel na walipanda baiskeli yao kwenda Vajreshwari hekalu huko Thane ambapo wawili hao walioa. Kisha akampeleka kwenye nyumba ya kulala wageni ambapo alimtumia kimapenzi.

"Kisha akamwambia asifunue hii kwa mtu yeyote nyumbani kwake."

Walakini, msichana huyo alielezea kile kilichotokea mara tu alipofika nyumbani. Baba yake alikuwa amemuuliza alikuwa wapi.

Baada ya kuelezea tukio hilo, baba yake alikwenda polisi.

Afisa huyo wa polisi aliongezea: "Wakati mwathiriwa alipofika nyumbani, baba yake alimuuliza juu ya mahali alipo.

"Mwathiriwa alisimulia tukio hilo lote kwa mama yake na baada ya hapo waliwasiliana na polisi na kuweka MOTO dhidi ya mtuhumiwa.

Maafisa kutoka Kituo cha Polisi cha Jogeshwari alimkamata yule Mhindi na kumweka chini ya ulinzi kwa kuhojiwa ambapo alikiri kutumia faida ya ulemavu wake ili aweze kufanya mapenzi naye.

Afisa wa polisi alisema:

"Mtuhumiwa alikiri kucheza karibu naye kihemko ili kupata ujasiri wake."

"Hata hivyo, kwa sasa tunachunguza suala hili."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".

Picha kwa madhumuni ya kielelezo tu





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, chama cha Conservative kinachukia Uislamu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...