Hakimu wa India aolewa na Mwanamke ambaye 'Alinyanyaswa kingono'

Hakimu wa India kutoka Hapur, Uttar Pradesh aliolewa na mwanamke baada ya kumshtaki kwa kumtumia kingono.

Hakimu wa India aolewa na Mwanamke ambaye 'Alinyanyaswa kingono' f

"Mwanamke alidai kwamba Dinesh Kumar aliahidi kumuoa."

Hakimu wa India ameoa mwanamke muda mfupi baada ya kumshtaki kwa kumtumia kingono.

Wawili hao waliolewa mnamo Oktoba 11, 2019, katika ofisi ya usajili huko Hapur, Uttar Pradesh ambapo hakimu Dinesh Kumar anakaa.

Harusi hiyo ilitokea mara tu baada ya madai yake ya unyanyasaji wa kingono dhidi yake kusambazwa kwenye mitandao ya kijamii.

Kumar, ambaye ni Hakimu wa Kitengo cha Hapur (SDM), hapo awali alikuwa akifanya kazi Khadda lakini alikuwa amehamishiwa Hapur.

Mwanamke huyo alikuwa amekabiliana na Kumar huko Khadda wakati tulienda kukusanya vitu vyake.

Alidai kwamba alikuwa amemuahidi kwa uwongo kumuoa baada ya kuingia kwenye uhusiano naye miaka minne iliyopita.

Tangu wakati huo, amekuwa akikaa nyumbani kwake na alidaiwa kumtumia kingono wakati huo.

Kulingana na mwanamke huyo, amefanya kila kitu alichoomba.

Alidai pia kwamba wakati huo, hakimu wa India alikuwa amemlazimisha kupitia taratibu mbili za utoaji mimba.

Inasemekana, baada ya mwanamke huyo kuelezea kilichotokea, maafisa wakuu walimwambia amuoe. Kumar awali alikataa ambayo ilisababisha mabishano kati ya hao wawili.

Suala hilo lilisababisha Hakimu wa Wilaya Anil Kumar Singh kuingilia kati na jaribio lilifanywa kusuluhisha suala hilo kwa kumshawishi afanye hivyo.

Kumar baadaye alibadilisha mawazo yake na ofisi ya Usajili ilifunguliwa saa 8 jioni.

Baada ya kupanga kila kitu kwenye ofisi ya usajili, Kumar na mwanamke huyo walienda kwenye hekalu huko Padrauna karibu saa sita usiku ambapo walikuwa wameolewa rasmi.

SDM Ramkesh Yadav na SDM Pramod Kumar Tiwari walishuhudia ndoa hiyo.

DM Singh alielezea: "Dinesh Kumar alikuja kuchukua mali zake kutoka Hapur. Mwanamke alidai kwamba Dinesh Kumar aliahidi kumuoa.

“Alikuwa akiishi naye kwa miaka minne. Lakini hakuna mtu aliyejua juu ya uhusiano wao.

“Alitaka kuoa lakini aliamua kuahirisha baada ya kupigana naye. Leo, Dinesh alikubali kuoa mwanamke huyo. ”

ADM Vidhyavasini Rai ameongeza:

"Mwanamke huyo alimshtaki SDM Dinesh Kumar kwa unyonyaji wa kijinsia."

“Walakini, alikubali kufunga ndoa kufuatia kuingilia kati kwa maafisa wakuu.

"Waliolewa kwenye hekalu mbele ya Sadar SDM Ramkesh Yadav na Hata SDM Pramod Tiwari."

Licha ya ndoa hiyo, tuhuma za mwanamke huyo hazijagundulika.

Wakati maafisa wengine wakuu wameepuka kuzungumza juu ya suala hilo, DM Singh ameamuru uchunguzi ufanywe juu ya madai ya unyanyasaji wa kijinsia.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni nini kinachojali kwako kwa mwenzi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...