Mfano wa Lingerie ya India mwenye umri wa miaka 52 anatumai kwa Ujumuishaji Zaidi

Mtindo wa nguo za ndani wa India mwenye umri wa miaka 52 ameelezea kuwa ana matumaini ya ujumuishaji zaidi ndani ya tasnia.

Mfano wa nguo za ndani za India mwenye umri wa miaka 52 anatumai kwa Ujumuishaji Zaidi-f

"Je! Wanawake hawafai tena kuwa mfano wa mavazi ya ndani"

Mtindo wa nguo za ndani wa India mwenye umri wa miaka 52 anatarajia ujumuishaji zaidi ndani ya tasnia.

Geeta J anatarajia kuona wanamitindo wakubwa na anasukuma kampuni za e-commerce kuwashirikisha wanawake wazee katika kampeni zao za matangazo.

Geeta aliyewahi kuwa mfano wa mwalimu ameshutumu kampuni nyingi za nguo za ndani kwa kufanya ubaguzi wa ujamaa.

Baada ya kuanza mfano wa chupi akiwa na umri wa miaka 50, Geeta sasa anataka nguo za ndani makampuni kujumuisha zaidi na epuka kiwango cha 'umri' linapokuja aina ya utengenezaji.

Geeta pia imeanza ombi la mkondoni kwenye Change.org mwaka huu, chini ya alama za '#AgenotCage' na '#LingerieHasNoAge'.

Katika ombi lake, Geeta alimwambia mkurugenzi mkuu wa kampuni maarufu ya nguo za ndani za India Zivame.

Katika ombi hilo, Geeta alisema:

"Je! Wanawake hawafai tena kuwa mfano wa nguo za ndani kupita umri fulani?"

Mfano wa Lingerie ya India mwenye umri wa miaka 52 anatumai kwa Ujumuishaji zaidi- kamili

Geeta haijapinga tu kawaida ya umri wa mfano sekta, lakini pia amepinga kanuni za kitamaduni za jamii ya Wahindi.

Kazi yake ni ya ujasiri na isiyo ya kawaida na katika jamii ya kihafidhina ya Kihindi, wanawake hawana uhuru wa kutosha wa kuchagua katika mavazi yao.

Geeta anasema kwamba chaguzi za mitindo huwa ngumu zaidi kwa wanawake zaidi ya miaka 40.

Katika mahojiano na Reuters, mtindo wa nguo za ndani za India alizungumzia juu ya ombi lake na kile anatarajia kufanikisha. Alisema:

"Hii itasababisha mabadiliko katika fikra za watu katika nchi yetu ambao wanafikiria kwamba baada ya 40, wanawake wanapaswa kuvaa na kuishi kwa njia fulani."

Ana matumaini kuwa kitendo hiki kitasababisha kampuni nyingi kufuata mfano huo.

Kazi ya Uigizaji

Mfano wa Lingerie ya India mwenye umri wa miaka 52 anatumai kwa ujumuishaji zaidi- mapambo

Geeta alianza kazi yake baada ya kushinda tuzo ya mshindi wa pili katika mashindano ya urembo kwa wanawake wazee.

Geeta amekuwa na bahati kuwa na familia yake na marafiki wanamuunga mkono mabadiliko yake ya kazi akiwa na umri wa miaka 50

Walakini, anaelewa kuwa wanawake wengi wa India wa rika lake wangepata shida kufanya hivyo.

Akiwatia moyo wanawake kama hao, Geeta alisema:

“Ninataka kuwaambia wanawake wote kwamba wanapaswa kujali ndoto za waume zao na wapenzi wao na kuwaunga mkono.

"Lakini hawapaswi kufikiria kuwa maisha yao sio muhimu au matakwa yao sio muhimu."

Zaidi ya watu 11,000 sasa wamejiandikisha kwa ombi lake.

Mtindo wa mavazi ya ndani ya India ana matumaini kuwa ataweza kuvunja ubaguzi wa kiumri dhidi ya wanawake wanaotafuta kuingia kwenye tasnia ya uanamitindo ya India.

Shamamah ni mhitimu wa uandishi wa habari na saikolojia ya kisiasa na shauku ya kuchukua sehemu yake kuifanya dunia iwe mahali pa amani. Anapenda kusoma, kupika, na utamaduni. Anaamini: "uhuru wa kujieleza na kuheshimiana."

Picha kwa hisani ya Reuters