Mmiliki wa nyumba wa India anamfukuza Muuguzi kwa sababu ya Hofu ya Coronavirus

Mmiliki wa nyumba kutoka India Chhattisgarh alimfukuza mpangaji wake, ambaye ni muuguzi, kwa sababu ya hofu yake ya kuambukizwa na Coronavirus.

Mmiliki wa nyumba Hindi amfukuza Muuguzi kwa sababu ya Hofu ya Coronavirus f

Alikataa kubadilisha mawazo yake, akitoa mfano wa usalama wa familia yake.

Polisi waliarifiwa kuhusu kesi baada ya mwenye nyumba wa India kumfukuza mpangaji wake akihofia kwamba angepata Coronavirus kutoka kwake.

Hofu yake ilitokana na ukweli kwamba alikuwa muuguzi akiwatibu wagonjwa wa COVID-19 kila siku.

Tukio hilo lilitokea katika mji wa Raipur, Chhattisgarh.

Watu huko Raipur wanaogopa baada ya kufunuliwa kuwa watu wawili walijaribiwa kuwa na virusi vya COVID-19. Hii imesababisha wafanyikazi wa matibabu kukabiliwa na shida kwani wako mstari wa mbele, kutibu wagonjwa walioambukizwa.

Hivi ndivyo ilivyokuwa kwa muuguzi huyo wa miaka 23. Alikuwa akikodisha chumba nyumbani kwa Pankaj Chandrakar na alikuwa akiishi hapo kwa miezi sita.

Walakini, janga hilo limesababisha mwanamke mchanga kufanya kazi bila kuchoka kusaidia wagonjwa.

Wakati raia wengi wameambiwa wabaki majumbani mwao wakati wa kufuli, muuguzi lazima atoke kwenda kazini. Hii ilisababisha Pankaj kuhofia kwamba ataambukizwa na kwamba atampitishia familia yake.

Pankaj alimwambia mpangaji wake asiende kazini, hata hivyo, aliposema kwamba lazima, alimwambia aondoke nyumbani.

Muuguzi alikasirika na akamsihi mwenye nyumba wa India amruhusu akae. Alikataa kubadilisha mawazo yake, akitoa mfano wa usalama wa familia yake.

Muuguzi aliwasiliana na mwenzake ambaye baadaye alifahamisha tawala anuwai juu ya jambo hilo, pamoja na mtoza wilaya.

Wafanyikazi wa Utawala walifika nyumbani na kumwambia Pankaj kwamba ilikuwa muhimu kwa muuguzi kuondoka nyumbani kwenda kazini.

Walifunua kwamba muuguzi mwingine jijini alikuwa ameondolewa kwa sababu hiyo hiyo.

Iliripotiwa kuwa siku chache kabla ya Pankaj kumfukuza muuguzi huyo, yeye na familia yake walishiriki katika Janta amri ya kutotoka nje na alikuwa amemsifu muuguzi kwa kazi aliyokuwa ameifanya wakati wa mlipuko wa Coronavirus.

Licha ya wasimamizi kutoa ufafanuzi wa kina kwa mwenye nyumba, Pankaj hakubadilisha nia yake.

Hii ilimwacha muuguzi hana hiari zaidi ya kuondoka nyumbani. Kwa bahati nzuri, aliweza kuhamia nyumba nyingine.

Walakini, mzozo unaendelea na wasimamizi wamechukua suala hilo kwa uzito. Wamewaambia polisi waangalie tukio hilo.

Msafishaji kutoka Amapara ambaye pia alikaa kwenye mali hiyo aliambiwa na Pankaj aondoe eneo hilo. Licha ya ombi hilo, msafishaji bado hajaondoka.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

    • Ugiriki Iliyoangaziwa
      Elekea Corfu au Zante ili kupata uzoefu wa maisha ya kushangaza ya usiku wa Ugiriki.

      Vivutio vya Ugiriki

  • Kura za

    Je! Unaamini vifaa vya AR vinaweza kuchukua nafasi ya simu za rununu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...