Bwana harusi wa Kihindi amwacha Mke Saa 1 baada ya Harusi

Bwana harusi Mhindi alimwacha mkewe saa moja tu baada ya wawili hao kufunga ndoa. Tukio hilo lilitokea Muzaffarpur, Bihar.

Bwana harusi wa Kihindi amwacha Mke Saa 1 baada ya Harusi f

Kufuatia tishio hilo, mwanamume huyo alikubali kuoa.

Baada ya saa moja tu ya kufunga ndoa, bwana harusi wa Kihindi alionekana kuwa na mawazo na kumuacha mkewe.

Tukio hilo la kushangaza lilitokea katika kijiji cha Muzaffarpur, Bihar.

Iliripotiwa kuwa bwana harusi alikimbia wakati wa Vidaai huku mkewe akiwa hajitambui akiwa ameketi kwenye gari akijiandaa kuishi na mume wake mpya na wakwe zake.

Mwanamke huyo mwenye umri wa miaka 19 alisema alikutana na Golu hospitalini.

Mnamo Septemba 2022, mama wa mwanamke huyo kijana aliugua na alipelekwa katika hospitali ya Samastipur kwa matibabu.

Akiwa hospitalini, alikutana na Golu, mfanyabiashara wa dawa hospitalini hapo.

Wawili hao wakawa marafiki na wakaanza kusemezana kwenye simu.

Simu zao za mara kwa mara huwaongoza kukua karibu na kila mmoja.

Hivi karibuni Golu alianza kumtembelea mpenzi wake kwa siri nyumbani kwake wakati wa usiku. Alimtembelea mara kwa mara katika kipindi cha miezi sita.

Usiku wa Machi 27, 2023, Golu alienda kukutana na mpenzi wake.

Hata hivyo, uhusiano wao wa siri ulifichuliwa wakati wanafamilia wa mwanamke huyo walipowagundua wawili hao katika chumba kilichokuwa kimefungwa.

Wanafamilia hao walizua tafrani, na kusababisha majirani kujitokeza kwenye nyumba hiyo kuona kinachoendelea.

Walipokuwa wakitetea uhusiano wao, wenzi hao walizungumza juu ya jinsi walivyopendana.

Hili liliwafanya wanafamilia na wenyeji kuwataka wapendanao kuoana.

Golu aliambiwa kwamba ikiwa hatamuoa msichana huyo, kesi ya polisi itafunguliwa.

Kufuatia tishio hilo, mwanamume huyo alikubali kuoa.

Kila mtu alikimbia kupata maandalizi kwa utaratibu, na vifaa vya harusi viliagizwa kwa saa tatu tu.

Harusi ya papo hapo ilifanyika mnamo Machi 28 bila maswala yoyote.

Lakini saa moja baada ya sherehe, maandalizi yalikuwa yakifanywa ili bibi-arusi aende kuishi na wakwe zake. Familia yake ilikuwa ikifanya mipango.

Wakati huo huo, bibi harusi alikuwa ametoka nje ya ukumbi na alikuwa ameketi kwenye gari.

Wageni walikusanyika karibu na gari, tayari kuwapungia mkono waliooana hivi karibuni.

Lakini bila wao na bibi harusi kujua, bwana harusi wa Kihindi alikuwa amekimbia eneo hilo.

Kutokuwepo kwake kuligundulika haraka na wanafamilia walianza kumtafuta bila mafanikio yoyote.

Golu bado hajulikani alipo na inaaminika kuwa pamoja na kumpenda mwanamke huyo, shinikizo la kutaka kumuoa ndiyo sababu pekee iliyomfanya afanye hivyo.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unaweza kumsaidia mhamiaji haramu wa India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...