Babu wa India alimtupa mjukuu mchanga katika bushi

Babu wa India kutoka Gujarat alimtupa mjukuu wake mchanga katika seti ya vichaka. Tukio hilo lilitokea mnamo Septemba 3, 2019.

Mtoto wa siku 6 aliyetekwa nyara kutoka Hospitali ya Serikali nchini India f

Paswan alimpeleka mtoto kwenye vichaka na kumtupa huko.

Babu wa India Shambhu Paswan, wa Pandesara, Gujarat, alimtupa mjukuu wake mchanga katika vichaka mnamo Septemba 3, 2019.

Baadaye alimwambia mkwewe kuwa mtoto amekufa na amemzika.

Baba hakujua kile baba mkwe wake alikuwa amefanya haswa kwani alikuwa akifanya kazi zamu mbili.

Tukio hilo lilibainika baada ya polisi kutumia bendi ya hospitali juu ya mtoto mchanga kuwasiliana na familia.

Ilifunuliwa kuwa Paswan na binti yake, Sangeeta Virendra Pal, walikuja na mpango wa kuachana na mtoto.

Sangeeta alikua mama kwa mara ya kwanza mnamo Agosti 30, 2019, katika Hospitali ya Kiraia. Yeye na familia yake walikuwa wakitarajia kijana lakini wakati alikuwa msichana, hawakufurahi.

Mnamo Septemba 3, 2019, Sangeeta aliyekasirika aliondoka hospitalini licha ya madaktari kushauri dhidi yake.

Karibu saa 8 mchana, alifika nyumbani na kuomba msaada wa baba yake ili kumondoa mtoto mchanga. Wakati Paswan alienda, Sangeeta alibaki nyumbani kwani alijisikia vibaya.

Paswan alimpeleka mtoto kwenye vichaka na kumtupa huko.

Babu wa Kihindi baadaye alimwambia mume wa Sangeeta Virendra kuwa mtoto huyo alikuwa amekufa na amemzika. Virendra, ambaye alikuwa akifanya zamu mbili, aliamini.

Virendra alikuwa akifanya kazi ya ziada katika soko la nguo ili kuhakikisha maisha mazuri ya baadaye kwa binti yake. Alikuwa ameapa kuyaboresha maisha ya binti yake tangu siku alipozaliwa.

Uongo wa Paswan na Sangeeta ulifunuliwa asubuhi ya Septemba 4, 2019. Mpita njia alisikia kilio cha mtoto huyo akitoka kwenye vichaka.

Mtu huyo alipiga nambari ya dharura na polisi walifika eneo hilo.

Wakati mtoto huyo alipofikishwa hospitalini, madaktari waliangalia lebo hiyo na kutoa maelezo ya Sangeeta kwa polisi.

Wakati Virendra alipogundua kuwa mkewe na mkwewe walikuwa wanahusika na uhalifu huo, hakuweza kuamini kwamba walimdanganya.

Alielezea kuwa mkewe na mkwewe walitaka mtoto wa kiume. Baada ya kutoka hospitalini, Paswan alisema kuwa mtoto alikufa. Paswan alimwambia Virendra abaki nyumbani wakati anamzika binti yake.

Baada ya kupata maelezo ya Sangeeta, walikwenda nyumbani kwake na kumkamata. Walakini, alilazwa hospitalini kwa sababu ya afya mbaya.

Wakati huo huo, Shambhu Paswan aliendelea kukimbia baada ya kumtupa mjukuu wake kwenye vichaka. Kesi ilisajiliwa na maafisa wanatafuta yuko wapi.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unafikiria nini juu ya Soka la India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...