Msichana wa Kihindi alitoroka na kuolewa na Mtu aliyemwondoa kwenye Treni

Msichana wa Kihindi alilala na mwanamume na kuolewa naye. Walakini, wakati walikuwa wakisafiri kwenye gari moshi, mumewe alimsukuma nje.

Msichana wa Kihindi alitoroka na kuolewa na Mtu aliyemwondoa kwenye Treni f

"Nilianza kuzungumza na mpigaji (Hira) kisha nikampenda."

Msichana wa Kihindi mwenye umri wa miaka 18 aliyejulikana kama Baby, wa Tinsukia, Assam, alipatikana amepoteza fahamu kando ya reli baada ya kusukumwa kutoka kwa gari moshi lililokuwa likitembea na mumewe.

Mumewe wa miaka 25 alitambuliwa kama Hira na pia alipatikana karibu baada ya kuruka kutoka kwenye gari moshi muda mfupi baada ya kumsukuma mkewe.

Maafisa wa polisi walielezea kwamba wenzi hao walipatikana chini ya mamlaka ya polisi wa Fatehganj (Magharibi). Wote wawili walipelekwa katika hospitali ya karibu.

Kulingana na maafisa, tukio hilo lilitokea muda mfupi baada ya wenzi hao kukimbia pamoja na kufunga kifungo.

Mtoto alidai kwamba mumewe alikuwa amemsukuma kutoka kwenye gari moshi la mwendo kasi kabla ya kuruka kutoka kwake mwenyewe.

Alielezea kuwa alimpenda baada ya kuongea kila mara. Hivi karibuni waliamua kutoroka na kuoa.

Mtoto alimwambia Times ya India: "Nilikuwa nikipokea simu kutoka kwa nambari isiyojulikana kwa karibu miezi mitatu.

“Mwishowe, nilianza kuzungumza na yule aliyempigia simu (Hira) kisha nikampenda. Kisha tukaamua kuoa.

"Tulifika Patha siku iliyofuata, tukakaa katika hoteli kwa siku mbili na tukafunga ndoa hekaluni mnamo Julai 29."

Baby alisema kuwa walipanda gari moshi Jumanne, Julai 30, 2019, iliyokuwa ikielekea Moradabad huko Uttar Pradesh.

Halafu alidai kwamba mara tu walipopita mji wa Bareilly, mumewe alimsukuma nje.

Hira alipelekwa hospitalini na majeraha mabaya, kwa hivyo, hakuwa na hali ya kuwapa maafisa akaunti yake ya tukio hilo.

Walakini, msichana huyo wa Kihindi alisisitiza kwamba alikuwa ametupwa nje ya gari moshi lililokuwa likienda. Hivi karibuni mumewe aliruka kutoka kwenye gari moshi.

Alielezea pia kuwa baba yake alikuwa mfanyakazi wa Bodi ya Manispaa ya Tinsukia.

Msimamizi wa Polisi wa mji huo Abhinandan Singh alisema kuwa Polisi wa Reli ya Serikali wameagizwa kuchunguza kesi hiyo.

Mtoto alihamishiwa hospitali huko Lucknow kupata matibabu ya majeraha aliyopata.

Matukio, ambapo wapendwa wanasukumwa nje ya usafiri wa kusonga, sio nadra. Mnamo 2017, baba kutoka Uttar Pradesh anadaiwa kurusha nne zake binti nje ya gari moshi.

Iddu Mian anadaiwa kuwatupa mbali binti zake wanne wakati kila mtu alikuwa amelala. Mkewe alipoamka, Mian inasemekana alisema aliwasukuma.

Wasichana watatu walinusurika wakati wa nne aliaga dunia. Uchunguzi ulianza baada ya maafisa kuzungumza na mmoja wa binti waliobaki.

Mama ya wasichana alielezea kuwa mumewe hakuchukua majukumu ya mume na baba.

Mian aliendelea kukimbia baada ya gari moshi kufika Jammu.

Mhariri Kiongozi Dhiren ndiye mhariri wetu wa habari na maudhui ambaye anapenda mambo yote ya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".

Picha kwa hisani ya Times of India




Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea smartphone ipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...