Msichana wa India anakiri Kudanganya juu ya Mpenzi wa 'Sio Mzuri'

Msichana wa India alishiriki chapisho kwenye mitandao ya kijamii ambapo alikiri kudanganya mpenzi wake, akidai kwamba "sio mzuri".


"Nilijihusisha na rafiki yangu mmoja."

Msichana wa India amesababisha utata kwenye mitandao ya kijamii baada ya kukiri kumtapeli mpenzi wake.

Msichana huyo alichukua Ushuhuda wa Hadithi za Kampuni, ukurasa wazi wa Facebook. Alifunua kwamba alikuwa akifanya mapenzi na akaendelea kusema kuwa mpenzi wake "sio mzuri".

Alisema pia kuwa mshahara wake sio mkubwa sana na kwamba hana nyumba yake mwenyewe.

Mwanamke huyo mchanga aliandika: “Mpenzi wangu si mzuri. Yeye ni mtu mwaminifu, haswi, havuti sigara.

“Ananimiliki sana kunihusu. Alikasirika ninapozungumza na marafiki wengine wowote wa kiume. Anataka kutumia wakati na mimi.

“Ana miaka 25 tu, mshahara wake ni 20k. Sina furaha naye. Kama yeye anatoka katika eneo la kijiji, ninaishi mjini kwa sababu ya maswala ya kazi. Anaishi katika nyumba ya kukodisha.

“Sijavutiwa naye kingono, nina uhusiano naye kutokana na hatima yangu. Wanajimu wengi waliniambia kuwa yeye ndiye mume wangu wa baadaye.

"Hapo awali, siiamini lakini baadaye wanajimu wakubwa walisema jambo lile lile."

Msichana wa Kihindi basi anasema kuwa mpenzi wake ni mtu mzuri na kwamba wazazi wake wanataka amuoe, hata hivyo, anaelezea jinsi utu wake unatofautiana na wake.

"Yeye ni mwaminifu na mzuri wa mume. Wazazi wangu wanampenda sana, wanataka nimuoe. Baada ya miaka 2, 2022, anataka kufanya usajili.

“Nilisongwa nae. Mimi ni mpenzi wa sherehe, mzungumzaji, msichana rafiki. Siwezi kumpenda. ”

Kisha akafunua kwamba amekuwa cheating juu yake na mmoja wa marafiki zake wa kiume.

“Sasa naanza kumdanganya. Nilijihusisha kimwili na rafiki yangu mmoja. Anavutia. Yeye ni mwerevu. Yeye ni mwaminifu. Hajui kuhusu mpenzi wangu.

"Baada ya miaka mingi hamu yangu ya kujamiiana imeongezeka kumwona. Nina furaha sana.

“Sitaki kumuacha huyu jamaa, lakini lazima niolewe na mpenzi wangu kama vile nimemuahidi. Yeye ni mtu mwenye hisia sana. Nikimwacha, hakika atajiumiza. Sijui cha kufanya.

“Baba yangu ni mtu mwenye akili sana. Anataka niolewe na mpenzi wangu. Alinihakikishia utafurahi naye kwa sababu anakupenda.

“Bila shaka ni mtu mzuri. Kiwango chake cha mshahara ni kidogo. Hana nyumba yake mjini. Lazima nitumie maisha yangu yote katika nyumba ya kukodisha. Ninachukia hii. ”

Msichana wa India anakiri Kudanganya juu ya Mpenzi wa 'Sio Mzuri' - chapisho

Chapisho hilo lilipewa umakini mwingi na kwa kawaida, watu wengi walikosoa vitendo vya msichana huyo wa India, wakisema kwamba mpenzi wake anastahili bora.

Wengine walimwita mchezaji wa dhahabu ambaye anapendezwa zaidi na vitu vya kupenda vitu.

Mtu mmoja aliandika:

“Usiharibu maisha yake. Mjulishe tu, ni bora kudhuru sasa kuliko baadaye. Wewe ni ab **** vile. ”

Mwingine aliandika: "Pls achana na mtu huyo mzuri. Anastahili bora. Mwambie umedanganya na kuachana. Pls haimdhuru zaidi kwa kusema yeye havutii. ”

Watumiaji wengine walimshauri msichana huyo wa Kihindi amwambie mpenzi wake kwani itaharibu maisha yake ikiwa ataolewa na mtu ambaye hapendi vile vile kama wake.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Utafikiria ndoa ya Kikabila?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...