Msichana wa India alikatwa kichwa baada ya Kukataa Ngono na Jirani

Msichana wa Kihindi mwenye umri wa miaka 13, kutoka Tamil Nadu, alikatwa kichwa na kipande cha vifaa vya shamba baada ya kukataa uchumba wa mwanamume mzee.

Msichana wa India alikatwa kichwa baada ya Kukataa Ngono na Jirani f

"Alikasirika kwamba mwanamke wa Dalit alikuwa na ujasiri wa kumkataa."

Msichana mdogo, mwenye umri wa miaka 13, kutoka Tamil Nadu, alikatwa kichwa na kipande cha vifaa vya shamba baada ya kukataa hamu ya kingono ya jirani yake.

Ilisikika kwamba mtu huyo alitoka kwa tabaka la juu kuliko msichana huyo ambaye inadhaniwa kuwa amesababisha mashambulizi yake ya kikatili wakati wa wiki ya mwisho ya Oktoba 2018.

Mhalifu, Dinesh Kumar alimshambulia msichana huyo kwa kutumia mundu baada ya kufanya mapenzi mara kwa mara kwa mwathiriwa.

Polisi walipuuzilia mbali maoni kwamba Kumar alikuwa na shida ya afya ya akili wakati alimchinja kijana huyo.

Msichana huyo alikuwa akisoma katika shule ya karibu na alikuwa amemwambia mama yake juu ya maendeleo ya kingono ya Kumar, ambayo alikataa mara kwa mara.

Wazazi wake walikuwa wafanya kazi na wa tabaka la chini, ambayo ilisababisha athari yake ya vurugu.

Kwa sababu ya kiwango cha juu cha Kumar, wazazi wa msichana huyo walikaa kimya juu ya maendeleo yake ya kijinsia kwa sababu ya ugumu wa kujaribu kumpinga.

Ilisikika kuwa msichana huyo na mama yake walikuwa nyumbani peke yao wakati shambulio hilo lilitokea. Baba ya msichana huyo alifanya kazi kwenye makaburi, ikimaanisha kuwa kawaida huwa mbali na nyumbani usiku.

Polisi walimkamata Kumar na kumshtaki chini ya sheria kwamba inahalalisha uhalifu wa msingi wa tabaka. Aina hizi za uhalifu zinaweza kubeba adhabu ya hadi mwaka mmoja gerezani na imekuwepo tangu 1989.

Afisa mwandamizi wa polisi Ponkarthik Kumar alisema: “Msichana aliuawa kikatili. Upelelezi unaendelea na mshtakiwa amekamatwa. ”

Familia ya msichana huyo imesema kuwa uhalifu huo unapaswa kujaribiwa kama kosa linalohusiana na matabaka tofauti na kosa la kijinsia. Shemeji yake alisema:

"Alifanya mapenzi na yeye. Halafu, alikasirika kwamba mwanamke wa Dalit alikuwa na ujasiri wa kumkataa. "

"Tunataka asiruhusiwe kutolewa kwa dhamana na kwamba kesi hiyo inapaswa pia kujaribiwa chini ya Sheria ya POCSO."

Matabaka ya chini, inayojulikana kama Dalits, ni moja wapo ya vikundi vilivyotengwa sana katika mfumo wa India wa tabaka na mara nyingi wananyimwa haki ya kupata elimu na ajira.

Hii sio mara ya kwanza kutokea vurugu zinazohusiana na matabaka.

Mnamo Mei 2018, wanaume wawili waliuawa huko Tamil Nadu baada ya kukaa mbele ya watu wawili kutoka tabaka la juu kwenye hekalu.

Watu kumi na tano walikwenda katika kitongoji cha wanaume na kuwaua na vile vile kujeruhi watu wengine sita.

Akielezea majeraha yaliyopatikana, afisa wa polisi alisema: "Wanaume waliopata majeraha walikuwa na mikato mikubwa kwenye miili yao iliyotengenezwa na mundu."

Kulingana na Ofisi ya Kitaifa ya Rekodi za Uhalifu, jumla ya uhalifu dhidi ya watu wa tabaka la chini ilikuwa zaidi ya 47,000 mnamo 2016.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."

Picha kwa mfano tu