Msichana wa Kihindi mwenye umri wa miaka 3 aliyebakwa Genge na Kukatwa kichwa baada ya kutekwa nyara

Msichana wa India mwenye umri wa miaka mitatu alitekwa nyara na wanaume wawili kutoka kituo cha reli huko Jharkhand. Kisha walidaiwa kumbaka na genge na kumkata kichwa.

Msichana wa Kihindi mwenye umri wa miaka 3 aliyebakwa Genge na Kukatwa Kichwa baada ya kutekwa nyara f

"Alituongoza hadi mahali ambapo alikuwa ameutupa mwili."

Msichana wa Kihindi wa miaka mitatu alidaiwa kutekwa nyara na wanaume wawili kutoka kituo cha reli huko Jamshedpur, Jharkhand. Msichana huyo alikuwa amelala karibu na mama yake.

Wanaume hao walidaiwa kumbaka msichana huyo kabla ya kumkata kichwa. Rinku Sahu na rafiki yake Kailash Kumar walitambuliwa kama wahalifu.

Picha za CCTV zilionyesha mtu mmoja akimchukua msichana huyo na kwenda naye, bila kujua mama yake ambaye alikuwa amelala. Inaaminika kwamba mtu huyo alikuwa Sahu.

Alimpeleka kwenye uwanja wa uwongo huko Telco ambapo alimwita Kumar.

Wanaume hao wawili walimbaka. Wakati mtoto alianza kupiga kelele, Sahu alimnyonga hadi kufa kabla kichwa na silaha isiyojulikana.

Baada ya kuamka na kugundua kuwa binti yake alikuwa ameenda, mwanamke huyo aliwasilisha malalamiko ya mtu aliyepotea.

Maafisa waliangalia picha za CCTV na kumtambua Sahu. Walimkamata mnamo Julai 30, 2019.

Naibu Msimamizi wa Polisi wa Reli ya Serikali (GRP) Noor Mustafa Ansari alisema:

"Tulimkamata Sahu Jumanne usiku kufuatia kuonywa baada ya kushiriki picha za CCTV za kutekwa nyara na vyombo vya habari na mitandao ya kijamii.

"Alituongoza hadi mahali alipotupa mwili."

Msichana wa Kihindi mwenye umri wa miaka 3 aliyebakwa Genge na Kukatwa kichwa baada ya kutekwa nyara

Maafisa walipata mwili wa msichana huyo wa India uliyokatwa kichwa, hata hivyo, hawajapata kichwa chake.

The Times ya India iliripoti kuwa Kumar baadaye alikamatwa na wawili hao walikiri kumbaka msichana huyo mnamo Julai 25, 2019.

Kulingana na maafisa wa GRP, Sahu ameolewa na baba wa watoto watatu. Walifunua pia kwamba ana historia ya utekaji nyara watoto wadogo.

SP Ansari alielezea: "Rinku Sahu amefanya hivyo na watoto wengine wawili chini ya Telco na Sakchi PS hapo awali ambapo alihukumiwa na kutumikia vifungo jela."

Mnamo 2008, Sahu alimteka nyara mvulana wa miaka sita. Aliwaambia polisi kwamba alikuwa amemteka nyara. Mvulana huyo bado hajapatikana ingawa Sahu anasisitiza kwamba amwachilie.

Mama ya kijana huyo alikuwa amewasilisha malalamiko dhidi ya Sahu akidai kwamba alijaribu kumbaka kwa kisu. Kisha akamchukua mwanawe alipokataa maendeleo yake.

Mwanamke akasema:

“Nilimsihi mara kwa mara amwachilie mwanangu, lakini alimshikilia mateka na aliendelea kunishinikiza kuwa na uhusiano haramu naye.

"Baadaye, ninawasilisha kesi hii dhidi yake kutaka kuachiliwa salama kwa mtoto wangu na kutiwa mbaroni mara moja."

Sahu alishtakiwa kwa kumteka nyara mvulana wa pili, mwenye umri wa miaka saba, mnamo 2015. Alipatikana na hatia mnamo 2018 na kufungwa.

SP Ansari alisema: "Katika kesi hii, alihukumiwa na korti ya mitaa mnamo Machi 2018 na kuhukumiwa kifungo cha miaka 2 jela.

"Alikuwa amemwacha kijana huyo akitupwa akidhani amekufa lakini polisi walikuwa wamempata kijana huyo, na alinusurika."

"Aliachiliwa kutoka jela wiki chache zilizopita."

Sahu na Kumar walichukuliwa kizuizini. Polisi wanatafuta mahali kichwa cha mwathiriwa kilipo.

Tazama Picha za Kutuliza za Msichana wa Kihindi akichukuliwa na Sahu

video
cheza-mviringo-kujaza

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."

Picha kwa hisani ya Times of India




Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na Jinsia kabla ya Ndoa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...