Msichana wa Kihindi mwenye umri wa miaka 19 Amepigwa na Amepangwa kwa Kujifunga na Kijana

Msichana wa Kihindi mwenye umri wa miaka 19 kutoka Madhya Pradesh alishambuliwa na kupigwa barabarani mchana kweupe kwa kuongea na mvulana.

Msichana wa Kihindi mwenye umri wa miaka 19 Amepigwa na Amepangwa kwa Kuachana na Kijana f

mwanamke huyo alipigwa juu ya uhusiano wake na mwanamume kutoka tabaka jingine.

Msichana wa Kihindi ambaye hakutajwa jina, mwenye umri wa miaka 19, kutoka wilaya ya Alirajpur ya Madhya Pradesh, alipigwa kwa kuongea na mtu kutoka kabila lingine.

Alishambuliwa na fimbo na watu wa kiume wa familia yake juu ya uhusiano wake na kijana huyo.

Tukio hilo lilipigwa picha na inaonyesha mwanamke huyo akishambuliwa na fimbo mchana kweupe. Video imekuwa virusi.

Tukio hilo lilisambazwa kwenye WhatsApp Jumatano, Septemba 4, 2019.

Kwenye video hiyo, ambayo inaaminika ilipigwa risasi kwenye simu ya rununu labda na mmoja wa wanaume hao, mwanamke huyo alilazimika kutembea kwenye barabara ya kijiji.

Wakati huo huo, yeye anapigwa na vijiti. Msichana wa India anapiga kelele kwa maumivu na anaomba rehema, hata hivyo, wapita njia hupuuza shida yake na kuendelea.

Baada ya video hiyo kusambazwa sana, polisi walichukua hatua na kuwakamata wanaume wanne ambao wanadaiwa kuhusika kumpiga mwanamke huyo.

Maafisa wamesema wakati video ya tukio hilo ilisambazwa mnamo Septemba 4, tukio halisi lilitokea mnamo Agosti 31, 2019.

Walielezea kuwa mwanamke huyo alipigwa juu ya uhusiano wake na mwanaume kutoka kwa mwingine piga.

Baada ya kuona video ya shambulio hilo, polisi walianza uchunguzi juu ya jambo hilo.

Wakati wa uchunguzi wa awali, maafisa wa polisi waligundua kuwa tukio hilo lilitokea katika kijiji cha Temachi karibu na Kituo cha Polisi cha Ambua.

Maafisa wa polisi walielezea kuwa wakati jamaa wa msichana huyo walipogundua uhusiano huo, walimfanya atembee barabarani huku akimpiga na fimbo kama Adhabu.

Msimamizi wa Alirajpur Vipul Shrivastava alisema:

“Tulipata video kupitia WhatsApp. Wanakijiji wachache walituambia kwamba video hii ilipigwa risasi katika kijiji cha Temachi kilicho chini ya Kituo cha Polisi cha Ambua.

“Hatujapokea malalamiko yoyote. Baada tu ya taarifa za mwanamke huyo na baba yake kurekodiwa ndipo polisi wataweza kuchukua hatua zaidi katika suala hilo. ”

Baba ya mwathiriwa alikwenda kwa polisi kufungua malalamiko dhidi ya wanafamilia.

Aliwaambia maafisa kwamba binti yake alipigwa kikatili na wakati alipopinga, alishambuliwa pia.

Baada ya kurekodi malalamiko hayo, polisi waliandikisha kesi dhidi ya shemeji ya mwanamke huyo na marafiki zake watatu.

Mashtaka hayo yalikuwa chini ya kifungu cha 294 (vitendo vichafu), 323 (adhabu ya kusababisha kuumiza kwa hiari) na 34 (nia ya kawaida) ya Kanuni ya Adhabu ya India.

India Leo iliripoti kuwa maafisa wa polisi wamethibitisha kuwa washukiwa hao wanne walikamatwa.

Tazama Picha za Kusumbua za Msichana wa Kihindi akipigwa & Paraded

video

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."