Mkulima wa India aua Binti mjamzito juu ya Ndoa ya Kuingiliana

Mkulima wa India alipanga njama na kutekeleza mauaji ya binti yake mwenyewe mjamzito kwa hasira juu ya ndoa yake ya kiume.

Mtu wa India aua Mama na Filamu Mauaji yake f

alimshambulia binti yake kwa nyuma

Mkulima wa India ameua binti yake mwenyewe kwa sababu ya ndoa yake ya ki-intercaste.

Tukio hilo la kushangaza lilitokea katika wilaya ya Dhanbad ya Jharkhand Jumatano, Julai 21, 2021.

Mkulima Rajkumar Sao, wa Jharia, alimuua binti yake mjamzito mwenye umri wa miaka 20, Khusi Kumari.

Alimchukua yeye na mkewe, Sunita Devi, kwenda Nawatand kwa kisingizio cha kuwaonyesha shamba lililonunuliwa hivi karibuni.

Walakini, mara moja huko, alimshambulia binti yake kutoka nyuma na kukimbia eneo hilo.

Sunita mara moja aliweka MOTO dhidi ya mumewe huko Kituo cha Polisi cha Govindpur kwa kumuua Khusi. Polisi hivi karibuni walipata mwili wake na kuupeleka kwa uchunguzi wa maiti.

Kwa sasa wanatafuta mahali alipo Rajkumar Sao ili wamkamate.

Khusi Kumari na mumewe Karan Bauri walioa mnamo Novemba 2020. Walisimama kwenda Bengal, dhidi ya matakwa ya baba ya Khusi.

Kulingana na jamii ya eneo hilo, Rajkumar hakuwa na furaha juu ya ndoa ya binti yake mkubwa na mtu wa tabaka jingine. Kwa hivyo, alijaribu kumshawishi aachane naye.

Pia alihakikisha kupanga na kufunga ndoa ya binti yake mdogo kwa mtu wa tabaka lake mnamo Julai 16, 2021.

Jamaa wa Rajkumar alisema kuwa alikuwa na shida ya kiafya kufuatia ndoa ya Khusi Kumari, akikiri:

"Hakuna mtu aliyejua kinachokuwa akilini mwake ingawa alikuwa katika unyogovu baada ya ndoa ya binti yake mkubwa."

Akizungumzia tukio hilo, Amar Kumar Pandey, DSP wa Govindpur, alisema:

"Mtuhumiwa hakufurahishwa na ndoa ya binti yake na kijana wa eneo lake na prima facie inaonekana kwamba alimuua kama sehemu ya njama usiku wa Jumatano na baadaye alikimbia eneo hilo.

"Tumepeleka mwili kwa uchunguzi baada ya maiti na kuanza uvamizi ili kumkamata kwa msingi wa malalamiko yaliyowasilishwa na mama ya marehemu."

Wahindi wanaochagua kuwa na mtu kutoka tabaka tofauti wanaweza kuwa na matokeo mabaya.

Mnamo Juni 2020, an Mwanaume wa Dalit wa India alipigwa hadi kufa baada ya kugundulika kuwa alikuwa katika uhusiano wa kiingiliano.

Viraj Jagtap mwenye umri wa miaka ishirini alidaiwa kufukuzwa na kupigwa kwa kuwa na mwanamke ambaye alikuwa wa "tabaka la juu".

Polisi waliwakamata watu wanne wa familia ya mwanamke huyo kwa mauaji ya Jagtap.

Walidai kwamba Jagtap alikuwa akimfuatilia na kumsumbua mwanamke huyo, na kwamba ugomvi uliosababisha kifo chake ulitokana na "shida ambayo alikuwa akimletea msichana huyo".


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Louise ni mhitimu wa Kiingereza na Uandishi na shauku ya kusafiri, kuteleza kwa ski na kucheza piano. Pia ana blogi ya kibinafsi ambayo huisasisha mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuwa mabadiliko unayotaka kuona ulimwenguni."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni wimbo upi unaopenda Diljit Dosanjh kutoka kwenye sinema zake?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...