Daktari wa Kihindi ajiua baada ya Bwana harusi kughairi Harusi

Huko Kerala, inasemekana daktari alijitoa uhai baada ya bwana harusi kughairi harusi kwa sababu ya kutotimizwa kwa mahari.

Daktari wa Kihindi ajiua baada ya Bwana harusi kughairi Harusi f

Familia ya Shahana ilisema jambo hilo lilimuhuzunisha sana daktari

Daktari wa India alijiua baada ya bwana harusi kughairi harusi yao kwa sababu hakuweza kutimiza matakwa ya familia yake ya mahari.

Polisi walikuwa wamesajili kesi ya kifo kisicho cha asili cha Shahana, mwanafunzi wa shahada ya uzamili ya matibabu katika Chuo cha Tiba cha Thiruvananthapuram huko Kerala.

Wakati wa uchunguzi, maafisa walisajili kesi dhidi ya Dkt EA Ruwais, mwanachama wa kamati ya serikali ya Chama cha Wahitimu wa Uzamili wa Kerala (KMPGA).

Alishtakiwa kwa kujitoa uhai na vipengele mbalimbali vya Sheria ya Marufuku ya Mahari.

Waziri wa Afya Veena George alikuwa ameamuru uchunguzi ufanyike kuhusu kujitoa uhai baada ya familia yake kudai kuwa kifo chake kilitokana na masuala yanayohusiana na mahari.

Waziri alimtaka mkurugenzi wa Idara ya Maendeleo ya Wanawake na Watoto kufanya uchunguzi na kuwasilisha ripoti.

Shahana mwenye umri wa miaka 5 alipatikana amekufa katika nyumba yake mapema mnamo Desemba 2023, XNUMX.

Iliripotiwa kuwa Ruwais na Shahana walikuwa marafiki na ndoa yao ilikuwa imepangwa.

Lakini familia ya Dk Ruwais baadaye ilidai wamiliki 150 wa dhahabu, ekari 15 za ardhi na BMW kama mahari.

Familia ya Shahana haikuweza kukidhi matakwa mara moja lakini ilitarajia kuafikiana na wafalme 50 wa dhahabu, mali yenye thamani ya Sh. Laki 50 (£47,000) na gari.

Familia ya Dk Ruwais haikukubali na ikaghairi ndoa hiyo.

Familia ya Shahana ilisema jambo hilo lilimhuzunisha sana daktari huyo na akashuka moyo.

Shahana alipangiwa kuwa zamu ya usiku katika chumba cha wagonjwa mahututi ICU lakini hakufika.

Mwenzake alijaribu kumpigia simu lakini hakuitika.

Wafanyakazi wenzake walipofika kwenye nyumba yake, walikuta mlango umefungwa kwa ndani. Walitoa taarifa polisi ambao walivunja mlango na kumkuta Shahana akiwa amepoteza fahamu.

Alikimbizwa hospitalini lakini tayari alikuwa ameshafariki alipofika.

Kulingana na polisi, alidunga dozi mbaya ya ganzi.

Polisi walipata barua ya kujitoa mhanga iliyosomeka:

"Kila mtu anataka pesa tu. Pesa ni kubwa kuliko kitu chochote.”

Dk Ruwais amekamatwa na bado yuko rumande huku uchunguzi ukiendelea.

Uchambuzi wa simu yake ulibaini kuwa alikuwa amefuta meseji kutoka kwa Shahana.

Afisa wa uchunguzi alisema:

"Ujumbe ambao Dk Ruwais alikuwa amemtumia rafiki yake Shahana zote zilipatikana kuwa zimefutwa katika jaribio la kukiuka ushahidi tulipoikagua simu yake baada ya kuikamata."

Kulingana na polisi, Dkt Ruwais alikuwa akipanga kutoroka Kerala baada ya kubainika kuwa angetajwa kuwa mshukiwa mkuu.

Mbali na kukamatwa kwake, amefukuzwa kutoka Chama cha Wahitimu wa Uzamili wa Kerala.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapenda Mchezo upi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...