Wanandoa wa India hubadilisha Mkahawa kuwa mkate wa hali ya juu

Wanandoa wa India kutoka Delhi walibadilisha mgahawa wao unaomilikiwa na familia kuwa mkate wa mkate wa hali ya juu. Walielezea mabadiliko waliyoyafanya.

Wanandoa wa Kihindi hubadilisha Mkahawa kuwa Mkate wa kiwango cha juu f

"Tuliongezea shughuli kwenye mkate"

Wanandoa wa India wamegeuza mkahawa wao wa kuhudumia familia kuwa mkate wa kuoka wa hali ya juu.

Wanandoa wa Delhi Mandira Bhalla na Dhruv Lamba wameolewa kwa miaka 16.

Familia ya Dhruv inamiliki Mkahawa wa Kwality, ambao ulianzishwa na babu yake Peshori Lal Lamba huko Connaught Place mnamo 1940.

Dhruv, ambaye ni Mkurugenzi Mtendaji wa Kwality Group, alisema:

"Kikundi cha Kwality kilikuwa na fursa adimu ya kuweka jiwe la msingi la mazingira ya chakula baada ya Uhuru wa India.

"Ilianzisha nchi kwa raha ya mafuta ya barafu, hoteli, na chakula kizuri.

"Nilitaka kuchukua biashara hiyo kwa kiwango kingine niliporudi kutoka Les Roche, Uswizi baada ya kumaliza kuhitimu katika usimamizi wa biashara, miaka 20 iliyopita.

"Tulipanua shughuli katika mikate na bidhaa za keki, na tukabadilisha jina kuwa Mkate na Zaidi."

Mabadiliko hayo yalianza mnamo 2003 na kubadilisha jina la duka lililopo huko Greater Kailash 1 kuwa Mkate na Zaidi.

Wanandoa wa India hubadilisha Mkahawa kuwa mkate wa hali ya juu

Mkate wa pili uliofunguliwa huko Vasant Vihar.

Hivi sasa, kikundi cha Kwality kinaendesha maduka mengine 15 kote India, pamoja na Mgahawa wa Pali Hill huko London.

Chapa hiyo ina mkate zaidi ya 40 wa kimataifa, truffles, macarons, croissants, confection, sandwichi na kahawa.

Mandira alisema: "Mkate na Zaidi ni wazo la patisserie na boulangerie ambayo inarejelea jadi za jadi za Ufaransa na kuwapa mwelekeo wa kisasa kutengeneza ubunifu wa kisasa wa kupendeza."

Mandira hupata mumewe kuwa mpangilio mzuri na mkamilifu.

Wakati huo huo, Dhruv inathamini ustadi wa watu wa Mandira na maoni ya uuzaji.

Walakini, Mandira anakosoa kukosekana kwa uvumilivu wa Dhruv na Dhruv anaamini mkewe anahitaji kuchukua wakati zaidi na nidhamu.

Lakini Dhruv anasema:

"Tumeiva, na miaka 16+ ya ndoa imetufundisha kushughulikia hali kama hizo vizuri."

"Mara nyingi, Mandira ni" sahihi kisiasa "na anaweza kugeuza kutokubaliana kuwa majadiliano mazuri.

"Hatimaye, tunapata uwanja wa kati."

Ili kupata wakati wa kila mmoja, wenzi hao waliamua kujadili mikakati ya biashara tu siku za wiki na kutumia wikendi kupumzika.

Wanandoa hao wanarudi nyumbani kutoka kazini kufikia 6:00 jioni na baadaye, ni wakati wa familia.

Dhruv alisema: "Ni ngumu kuzima kabisa kwani biashara ya chakula inahitaji umakini wako 24 × 7, lakini tunajitahidi kadri tuwezavyo kutumia wakati mwingi kadiri tuwezavyo na mtoto wetu wa miaka 11, Aryaveer.

“Mwishoni mwa juma, tunacheza gofu, tunaangalia vipindi vyetu vya televisheni tunavyopenda, tukinywa pombe.

"Hii ndio mantra yetu ya wikendi!"

Mume na mke waliongeza kuwa wanafurahi kwenda kwa safari fupi na kujaribu mikahawa mpya.

Kwa sababu ya janga hilo, wenzi hao wamekuwa wakitumia faida ya kila mmoja wao.

Mandira alisema: "Ni wakati tu tunapokuwa pamoja ndio suluhisho linapatikana."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."