Shambulio la Wanandoa wa India na Afisa wa dhuluma wa Delhi

Afisa wa polisi wa Delhi alishambuliwa kimwili na kutukanwa na wanandoa wa India mitaani. Video ya tukio hilo imeibuka tangu hapo.

Kushambuliwa kwa Wanandoa wa India na Afisa wa dhuluma wa Delhi

mtu huyo alirarua sare ya mkaguzi msaidizi.

Video imeenea sana kwa wenzi wa India kushambulia afisa wa polisi wa Delhi ingawa alikuwa akifanya kazi yake tu. Tukio hilo lilitokea katika eneo la Kishangarh huko Delhi.

Ilikuwa ni kesi ambayo imewahi kuona visa kama hivyo hapo zamani ambapo raia wamekuwa vurugu kwa maafisa wa polisi nchini India.

Tukio hilo lilitokea wakati mwanamke na mwanamume walisimamishwa na afisa wa trafiki kwani walikiuka sheria za trafiki.

Badala ya kufuata sheria, wenzi hao walishambulia na kumzomea afisa wa polisi. Video hiyo ilionyesha hata mwanamke huyo akimtupia dhuluma huku akimpiga na chupa.

Sehemu hiyo ya video ilirekodiwa na afisa mwingine wa trafiki na inaonyesha tukio lote ambapo watu hao wawili wanamshughulikia polisi huyo.

Wanandoa hao walikamatwa kwa kuzuia ushuru na tabia mbaya na afisa wa trafiki.

Katika taarifa ya afisa wa polisi wa Delhi, alielezea tukio hilo. Alisema kuwa wakati wa shambulio hilo, mwanamke huyo alivunja mashine ya challan wakati mwanamume huyo alirarua sare ya inspekta msaidizi.

Tazama Picha za Kushtua

FIR ilisajiliwa dhidi ya washukiwa hao wawili chini ya Sehemu ya 186, 353 na 34 ya Kanuni ya Adhabu ya India (IPC). Vilihifadhiwa pia chini ya Sehemu ya 3 ya Sheria ya Kuzuia Uharibifu wa Mali ya Umma.

Kumekuwa na mashambulio kadhaa dhidi ya wanachama wa polisi wa Delhi mnamo 2019.

Mwanamume aliyedai kutoka Nigeria alishambulia kundi la maafisa wa trafiki baada ya kumsimamisha kwa kutovaa kofia ya chuma wakati alikuwa akiendesha pikipiki yake.

Mtu huyo alisimamishwa karibu na kituo cha metro cha Mohan Garden huko Delhi. Alijaribu kukimbia lakini alikamatwa na maafisa wawili.

Ugomvi ulifuata wakati ambapo mtuhumiwa alisukuma pikipiki yake pembeni na kuanza kuwashambulia polisi hao wawili.

Polisi hapo awali walijaribu kupigana na mtu huyo lakini baadaye kundi la wenyeji likaingilia kati.

Tukio hilo lilipigwa picha na kuonyesha mtu mmoja akimpiga mshukiwa mara kadhaa.

Wakati wa vurugu, afisa mmoja wa polisi aliweza kutoa tahadhari kwenye chumba cha kudhibiti. Timu ya polisi ilifika haraka eneo la tukio na shambulio likasimama.

DCP Anto Alphonse alielezea kuwa uchunguzi ulianza wakati waliona kipande cha virusi. Alisema:

"Tutachukua hatua stahiki za kisheria dhidi ya mtuhumiwa na wengine ambao waligundulika kuhusika katika tukio hilo."

Kesi ya shambulio ilisajiliwa dhidi ya mtuhumiwa.

Wakati taarifa za maafisa wote wa polisi zilirekodiwa, wanaweza pia kukabiliwa na hatua za kinidhamu kwa kumshambulia mtu anayekiuka sheria.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."