Wanandoa wa India wananyanyasa Polisi baada ya Kukataa Kuvaa Masks

Wanandoa wa India huko Delhi walionekana wakiwatukana polisi kwa maneno baada ya kupuuza sheria za Covid-19, pamoja na kutovaa vinyago.

Wanandoa wa India wananyanyasa Polisi baada ya Kukataa Kuvaa Masks f

"Hatutavaa vinyago, utafanya nini?"

Wanandoa wa India walikamatwa baada ya kupuuza sheria za Covid-19 na kuwatukana maafisa waliowakabili.

Wanandoa hao walikuwa wakiendesha gari kupitia eneo la Delhi la Daryaganj mnamo saa 4 jioni mnamo Aprili 18, 2021, wakati walionekana bila vinyago vya uso.

Kwa sababu ya kuongezeka kwa kesi, Korti Kuu ya Delhi ilifanya vinyago vya uso kuwa lazima hata ikiwa mtu anaendesha peke yake kwenye gari lake.

Korti ilisema kuwa bado iko mahali pa umma.

Maafisa wa polisi waliwaendea wenzi hao, hata hivyo, kisha wakaanza kubishana.

Wanandoa hao, waliotambuliwa kama Abha Gupta na Pankaj Dutta, waliwapigia kelele maafisa hao na kusema hawatavaa vinyago vya uso.

Video ya ubadilishaji ilisambazwa. Kwenye video hiyo, wanandoa hao wanasikika wakisema:

"Hatutavaa vinyago, utafanya nini?"

Kisha Abha aliwaambia maafisa kuwa haoni haja ya kuvaa kinyago ndani ya gari kabla ya kusema kwa kushangaza kwamba ikiwa angependa kumbusu mumewe.

Alisema: "Kwa nini napaswa kuvaa kinyago kwenye gari langu? Je! Ikiwa nitalazimika kumbusu mume wangu? ”

Maafisa waliwaambia mara kwa mara wenzi hao wa India kwamba agizo la Mahakama Kuu linasema kwamba hata ikiwa mtu yuko ndani ya gari, bado lazima alivalishe uso.

Kama matokeo, wenzi hao wa India walikamatwa. MOTO chini ya sehemu anuwai ya Nambari ya Adhabu ya India ilisajiliwa dhidi yao.

Video hiyo iliwaacha watu wakiwa na hasira, na wengi wakisema kwamba India inakabiliwa na wimbi la pili la virusi kwa sababu ya watu kama hao.

Wanandoa wa India baadaye walitoa visingizio vya ajabu kwa kukataa kuvaa vinyago vya uso.

Pankaj alidai kwamba ni mkewe ambaye "hakuwa akimruhusu" kuvaa kofia yake. Alisema kuwa kila wakati huvaa kinyago wakati wowote mkewe hayupo.

Wakati huo huo, Abha alisema alihisi amesongwa wakati amevaa kinyago.

Kisha akasema kwamba hakujua kwamba alihitaji kuvaa kinyago ndani ya gari kwani alikuwa na mumewe.

Wanandoa hao hawakuwa na lazima ya amri ya kutotoka nje ambayo inahitajika kwa kwenda nje wikendi.

Kwa sababu ya shida ya Covid-19, Delhi iliingia kizuizi cha wiki moja kwa nia ya kupunguza maambukizo ya Covid-19 na pia kuokoa miundombinu ya afya inayoanguka.

Mnamo Aprili 18, 2021, Delhi iliona maambukizo mapya 25,000 na vifo 161.

Pamoja na kufungwa kwa wiki nzima, amri ya kutotoka nje ya mwishoni mwa wiki itabaki mahali hapo hadi Aprili 30, 2021, mapema zaidi.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."