Usafi wa India unaiba Saa 86 zenye thamani ya zaidi ya $ 2m huko Dubai

Msafishaji wa India ameshtumiwa kwa kuiba saa 86 kutoka duka moja huko Dubai. Saa hizo zinasemekana kuwa na thamani ya zaidi ya $ 2 milioni.

Msafi wa India aiba Saa 86 zenye thamani ya zaidi ya $ 2m huko Dubai f

"alikuwa karibu kuiba saa kwani alihitaji pesa."

Msafishaji wa India alikamatwa na kufikishwa mbele ya korti kwa madai ya kuiba saa 86 zenye thamani ya zaidi ya dola milioni 2 kutoka duka huko Dubai.

Korti ya Mwanzo ya Dubai ilisikiliza madai hayo mnamo Februari 19, 2020.

Inadaiwa kwamba mtu huyo wa miaka 26 aliiba saa za bei ghali kutoka duka la vito huko Gold Souq, alikokuwa akifanya kazi.

Mshukiwa huyo ambaye hakutajwa jina anadaiwa aliiba saa hizo kwa kuzitupa kwenye pipa na baadaye kuzikusanya wakati anatoa takataka.

Wizi unaodaiwa ulibainika mnamo Desemba 2019 wakati muuzaji mwingine alipata saa 30,000 ($ 8,100) ya Dh ndani ya sanduku kwenye pipa.

Alimkabidhi mmiliki wa duka ambaye mwanzoni alidhani kuna mtu ameacha saa hiyo kwa bahati mbaya.

Mmiliki wa biashara aliiambia korti: “Ninamiliki maduka ambayo yanauza saa na vito katika Gold Souq.

"Mnamo Desemba 25 mwaka jana, nilikuwa katika moja ya duka langu wakati mfanyabiashara wa India aliniletea habari kuwa saa, yenye thamani ya Dh 30,000, ilipatikana kwenye pipa la takataka.

“Nilichukulia jambo hilo kidogo, nikifikiri lazima lingeanguka kwa bahati mbaya hapo. Walakini, hiyo ilivutia mfanyakazi aliyeenda kwenye duka la mwenzangu na kumwonya. ”

Mmiliki wa duka na mwenzake wa biashara kisha wakaangalia picha za CCTV ambazo zilionyesha msafishaji akiweka saa ndani ya sanduku na kuiweka kwenye pipa.

Msafishaji alikiri kuiba saa lakini alikataa kuiba saa zaidi.

Mmiliki alielezea: "Tulipomkabili yule msafishaji, alikiri kwamba alikuwa karibu kuiba saa kwani anahitaji pesa.

"Alikana, ingawa, alikuwa ameiba vitu vyovyote kutoka kwa maduka mengine. Lakini hatukumwamini.

“Tuliwasiliana na kaka yake ambaye alikuwa India na ambaye anafanya kazi kama meneja katika maduka yetu. Nilimwambia arudi Dubai. ”

Wakati mmiliki na mwenzake walimhoji msafishaji mbele ya kaka yake, alikiri kuiba saa mbili, zenye thamani ya Dh 250,000 ($ 68,000) na Dh 270,000 (Pauni 73,500).

Ilidaiwa kwamba msafishaji wa India aliuza saa zote mbili kwa mtu wa Pakistani kwa Dh 10,000 (£ 2,700) kila moja.

Kulingana na mmiliki wa duka la vito, alidai:

"Yeye (mshtakiwa) alikuwa akikutana na mtu huyo wa Pakistani kwenye mkahawa na kuuza saa kwa bei rahisi.

"Aliniambia kwamba mtu huyo wa Pakistani alijua imeibiwa na alimtumia mshtakiwa kupata saa kwa bei rahisi."

Mfanyabiashara huyo alidai kwamba msafishaji alikuwa bado hajalipwa kwa saa ya pili.

Inadaiwa kuwa msafishaji aliiba saa 86 zenye thamani ya dola milioni 2.

Iliripotiwa kuwa raia wawili wa Pakistani walihusika katika ununuzi na uuzaji wa saa. Polisi wanatafuta kuwahoji wanaume hao, hata hivyo, wanabaki kukimbia.

Uamuzi juu ya kesi hiyo unatarajiwa Februari 26, 2020.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungekuwa na Jaribio la STI?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...