Mfanyabiashara wa Kihindi akimsukuma Rafiki ya Son kutoka kwenye Hoteli ya Terrace

Picha za CCTV za kusisimua zilionyesha wakati mfanyabiashara alimsukuma rafiki wa mwanawe kutoka kwenye mtaro wa hoteli huko Bareilly baada ya mabishano.

Mfanyabiashara wa Kihindi akimsukuma Rafiki ya Son kutoka Hoteli ya Terrace f

Sanjeev aliishia kumsukuma Sarthak kutoka kwenye mtaro

Mfanyabiashara alinaswa kwenye CCTV akimsukuma rafiki wa mwanawe kutoka kwenye mtaro wa hoteli ya nyota tano huko Uttar Pradesh's Bareilly.

Iliripotiwa kuwa tukio hilo lilitokea katika hafla ya kabla ya harusi mapema Aprili 21, 2024.

Sarthak Agrawal alihudhuria sherehe hiyo na marafiki zake, akiwemo Ridim Arora.

Hata hivyo, mambo yalibadilika mwendo wa saa mbili asubuhi wakati mzozo ulipozuka kati ya Sarthak na Ridim.

Ilizidi kuwa ugomvi wa kimwili, na kumfanya Ridim amuite baba yake eneo la tukio.

Sanjeev Arora, mfanyabiashara wa nguo, alifika kwenye mtaro na mabishano yaliendelea kati ya vikundi hivyo viwili.

Inasemekana kwamba Sarthak aligusa miguu ya Sanjeev, ikidaiwa kuomba msamaha.

Hata hivyo, ilizidi kumkasirisha mfanyabiashara huyo.

Picha zenye kutatanisha zilionyesha Sanjeev akimshika Sarthak kwenye kola na kumpiga kofi. Aliendelea kumpiga kijana huyo huku akimsukuma kuelekea kwenye ukingo wa mtaro.

Sanjeev aliishia kumsukuma Sarthak kutoka kwenye mtaro kwa nguvu kiasi kwamba karibu ajielekeze mwenyewe.

Wanaume wachache walimshika Sanjeev kumzuia asianguke lakini mfanyabiashara huyo alielekeza mawazo yake kwa mmoja wao, akamshika kwa ukali na kumpiga kofi.

Mtu mmoja anapojaribu kumtuliza Sanjeev, wengine hukimbilia kuangalia Sarthak.

Sanjeev bado anamshikilia yule mtu mwingine na wakati mmoja, inaonekana anajaribu kumtupa nje ya mtaro pia.

Lakini mlinda amani anafaulu kueneza hali hiyo, na kumruhusu mtu huyo kutorokea mahali salama.

Kisha jozi hutazama juu ya mtaro.

Sarthak alipelekwa katika chuo cha matibabu akiwa katika hali mbaya.

Ingawa imeripotiwa kuwa ugomvi huo ulizuka kati ya marafiki wawili, babake mwathiriwa alidai kuwa hakuna uhusiano wowote na Ridim.

Sanjay Agrawal alisema:

"Mimi wala mwanangu hatujui watu hawa ni akina nani."

Wakati huo huo, ripoti ya First Information ilisema kuwa mshitakiwa alikuwa mlevi na kumshambulia mwathiriwa bila uchochezi wowote.

Kesi ya shambulio la kusababisha madhara makubwa imesajiliwa.

Tazama Picha. Onyo - Picha za Kusumbua

Katika mitandao ya kijamii, watumiaji wa mtandao walishangaa kuona kilichojiri.

Wengi walitaka hatua za polisi zichukuliwe huku wengine wakisema ni jaribio la kuua.

Akiashiria kwamba Sanjeev alijaribu kusukuma mtu wa pili kutoka kwenye mtaro, mmoja alisema:

"Polisi wa Uttar Pradesh, tafadhali chukua hatua kali dhidi ya wahuni hawa.

"Alijaribu kurusha nyingine kutoka kwenye mtaro baada ya ile ya kwanza ... Kwa hivyo ni kesi ya wazi ya jaribio la kuua."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Kujitayarisha kwa Ngono ni Shida ya Pakistani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...