Ndugu wa India wamteka nyara Dada na Mume kumuua kwa Ndoa ya Upendo

Ndugu watatu wa India kutoka Madhya Pradesh walimteka nyara dada yao na mumewe. Walipanga kuwaua kwa kuwa na ndoa ya mapenzi.

Ndugu wa India wamteka nyara Dada na Mume kumuua kwa Ndoa ya Upendo f

Ndugu watatu wa mwanamke huyo walikasirika sana

Ndugu watatu wa India wamekamatwa kwa kujaribu kumuua dada yao na mumewe baada ya kuwateka.

Iliripotiwa kuwa ndugu walipanga kuwaua kwa kuwa na ndoa ya mapenzi.

Tukio hilo lilitokea katika jiji la Shivpuri, Madhya Pradesh.

Ndugu hao watatu walikuwa wamelazimika kuingia nyumbani kwa wakwe zao huko Sagar na kuwapiga wanafamilia kadhaa, pamoja na wenzi wa ndoa, baba-mkwe na shemeji.

Baada ya hapo, walimkamata dada yao na mumewe na kuwapeleka kwenye nyumba huko Shivpuri.

Ndani ya nyumba, waliwafunga wahanga wawili na kuwapiga kikatili. Wanaume walimpiga mume vibaya sana hivi kwamba walimvunja tundu moja la macho yake.

Hii ilikuwa kesi ya heshima kuua hiyo ilikuwa karibu kuendelea lakini ilishindwa wakati polisi walipovamia mali hiyo na kuwakamata akina ndugu.

Wakati huo huo, waliwafungulia na kuwaokoa wahanga wawili.

Afisa mkuu wa Kituo cha Polisi cha Amola Amit Chaturvedi na Afisa wa Kituo cha Polisi cha Malathoun Rajesh Singh walielezea kuwa wenzi hao wa mapenzi walilalamika siku ya wapendanao 2020 na kuolewa.

Mwanamke huyo aliolewa na mwanamume aliyeitwa Puran Raja.

Walakini, familia yake haikuwa na furaha juu ya ndoa ya mapenzi. Ndugu watatu wa mwanamke huyo walikasirishwa sana na ndoa ya dada yao.

Wakaamua kwamba watamuua kwa kuolewa na mwanamume wa chaguo lake. Walipanga pia kumuua mumewe.

Mnamo Februari 27, 2020, ndugu hao watatu walilazimika kuingia nyumbani kwa Puran na kuwapiga wanafamilia.

Ndugu wa India walimteka nyara dada yao na Puran kabla ya kuwapiga kwenye nyumba moja huko Shivpuri.

Polisi walipokea taarifa kuhusu utekaji nyara huo. Walifanikiwa kupata nyumba na kufika eneo la tukio.

Waligundua Puran na mkewe wakiwa wamefungwa pamoja na wanaume hao watatu.

Ndugu walitambuliwa kama Chandrapal Singh Chauhan, Rajjan Singh Chauhan na Malki Singh Chauhan. Kwa sasa wamebaki chini ya ulinzi.

Polisi walielezea kesi hiyo kwa vyombo vya habari:

"Kaka za msichana huyo hawakukubali ndoa ya mapenzi ya dada yao."

“Usiku wa Februari 27, 2020, saa 3.00 asubuhi, walienda kwenye kijiji ambacho shemeji yao na dada yao walikuwa wakikaa.

“Waliingia nyumbani kwao na kushambulia familia. Kisha wakamteka dada yao na shemeji yao na kukimbia nao.

"Tumeweza kuokoa wanandoa na kuwakamata wahalifu watatu waliohusika."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni nani mwigizaji bora wa Sauti?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...