Ndugu wa India alimuua Dada Mkubwa kwa Umma kwa Mapenzi

Katika kisa cha kutisha, kaka wa India kutoka Gujarat alimuua dada yake mkubwa barabarani baada ya kujua juu ya mapenzi yake.

Ndugu wa India alimuua Dada Mkubwa kwa Umma kwa Mapenzi ya Mapenzi f

Narubha hakukubali uhusiano huo.

Ndugu wa India alikamatwa baada ya kumuua kwa nguvu dada yake mkubwa barabarani.

Tukio hilo la kutisha lilitokea wakati wa mchana wa Machi 16, 2021, katika kijiji cha Baroi, Gujarat.

Ilifunuliwa kwamba kaka huyo alimkatakata dada yake hadi kufa kwa kisu kikubwa.

Lakini baada ya mauaji, kaka hakukimbia. Badala yake, alitangatanga katika eneo hilo huku akiwa ameshikilia kisu.

Wenyeji walishtuka walipoona mwili wa yule mwanadada. Walipiga kelele kwa mhalifu kuacha.

Wakati huo huo, kaka huyo alisema mara kwa mara kwamba dada yake alikuwa na mapenzi, kwa hivyo, alimuua.

Polisi walijulishwa habari hiyo na haraka wakafika katika eneo la tukio. Maafisa walimkamata mtu huyo.

Mhasiriwa alitambuliwa kama Reena wakati jina la kaka yake lilikuwa Narubha.

Iliripotiwa kuwa Reena alikuwa na uhusiano wa kimapenzi na mwanaume.

Walakini, Narubha wa miaka 21 hakukubali uhusiano huo. Kama matokeo, alikuwa akimkasirikia dada yake mara kwa mara.

Mara kadhaa, alimwambia dada yake mkubwa kumaliza uhusiano lakini alikataa.

Ndugu wa India pia alimtishia mara kadhaa kwa nia ya kumshawishi aachane na mpenzi wake.

Licha ya majaribio yake, Reena aliendelea na mapenzi yake.

Hii ilimkasirisha Narubha na ikampeleka kuchukua hatua kali.

Siku ya tukio, Reena alikuwa akitembea barabarani wakati Narubha alimfuata.

Alimsimamisha dada yake kabla ya kupiga kisu. Kijana huyo kisha alimshambulia dada yake katikati ya barabara.

Shambulio hilo kali lilisababisha dada yake kuanguka chini, akiwa amejaa damu. Inasemekana aliugua kwa uchungu hapo awali kufa ya majeraha yake muda mfupi baadaye.

Wakati huo huo, kaka yake alisimama karibu na mwili, akiwa ameshika kisu.

Kulingana na ripoti, wenyeji wengi walikuwa wameshuhudia matokeo ya tukio hilo. Watu wengine hata walichukua filamu ya Narubha wakati alikuwa akizunguka mwili wa dada yake.

Watoto walikuwa wakicheza nje, hata hivyo, walipoona maiti, wazee waliwaambia waingie ndani.

Mtaa mmoja alimfokea Narubha asimame hapo kwa kujaribu kumzuia asitoroke.

Kwa kujibu, alisema kwamba atasimama pale hadi polisi watakapofika.

Kisha alielezea mara kwa mara kwamba alimuua dada yake kutokana na yeye kuwa katika uhusiano ambao hakukubali.

Polisi walifika haraka na kumkamata Narubha.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."


Nini mpya

ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Kwa nini unampenda Superwoman Lilly Singh?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...