Mpenzi wa Zamani wa Bi Harusi wa India amshambulia Bwana harusi kwenye Harusi

Harusi ilizua mtafaruku baada ya aliyekuwa mpenzi wa bibi harusi wa India kujitokeza na kumshambulia bwana harusi kwa nguvu.

Mpenzi wa Zamani wa Bi Harusi wa Kihindi amshambulia Bwana harusi kwenye Harusi f

aliweka chuki kwa bwana harusi.

Bibi harusi wa India alipata mshtuko wakati mpenzi wake wa zamani alifika kwenye harusi yake na kumvamia bwana harusi jukwaani.

Tukio hilo la vurugu lilitokea Bhilwara, karibu na wilaya ya Chittorgarh huko Rajasthan.

Video ilionyesha kijana akiwa amesimama jukwaani wakati wale waliooana wapya wameketi.

Mwanamume huyo aliwapa wenzi hao zawadi na pia akapiga picha.

Kisha anaenda kwa bwana harusi kumpa mkono na kumpongeza. Lakini anapofanya hivyo, anamvamia bwana harusi, na kuanzisha migomo mingi.

Bibi-arusi anajaribu kumzuia haraka huku wageni wengine wakikimbilia jukwaani kumsaidia mtu aliyejeruhiwa.

Polisi walikuwa wamefika eneo la tukio na kuingilia kati haraka.

Ilibainika kuwa bwana harusi alishambuliwa kwa kisu lakini akapata majeraha madogo tu kwani kilemba chake kilikuwa kikimpa ulinzi.

Ndugu wa bi harusi Vishal Sail aliwasilisha malalamiko polisi.

Katika malalamiko hayo, alisema dada yake Krishna alifunga pingu za maisha na Mahendra Sen mnamo Mei 12, 2024.

Shankarlal Bharti alitoa zawadi kwa bibi harusi kabla ya kumshambulia bwana harusi.

Baada ya shambulio hilo, Shankarlal alikimbia eneo la tukio na kuandamana na washirika kadhaa ambao waliendelea kuwa na jeuri na wale waliokuwa wakiwafuatilia.

Kulingana na Vishal, Shankarlal anatoka kijiji kimoja na Krishna.

Walijuana kwani walikuwa walimu wa shule moja.

Inasemekana walikuwa kwenye uhusiano lakini walitengana baada ya mzozo kutokea.

Ripoti pia zinadai kuwa baada ya kugundua kuwa mpenzi wake wa zamani alikuwa akioa mtu mwingine, aliweka chuki dhidi ya bwana harusi.

Katika malalamiko ya polisi ya Vishal, Shankarlal alihudhuria harusi hiyo ili kusababisha madhara kwa mume mpya wa mpenzi wake wa zamani.

Alitoa zawadi ili kuonyesha kwamba alikuwa ameachana na uhusiano huo na kwamba hakukuwa na nia mbaya.

 

 
 
 
 
 
Tazama chapisho hili kwenye Instagram
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

Chapisho lililoshirikiwa na Troll Indian Politics (@itrollpolitics)

Baada ya video hiyo kusambaa, wengi walimwita Shankarlal "mwoga" kwa kumshambulia bwana harusi.

Mmoja alisema:

"Wakati huwezi kupata msichana kwa sababu ya kushindwa kwako mwenyewe, basi hivi ndivyo unavyoonyesha hasira yako. mtu mwoga.”

Mwingine aliuliza: "Ni nini maana ya kufanya hivi sasa?"

Mtu mmoja alifananisha tukio hilo na kipindi cha Doria ya Uhalifu, kuandika:

"Doria ya Uhalifu kipindi Mhalifu na bwana ndiye atakuwa bibi harusi."

Wengine walishangaa ikiwa shambulio hilo lilipangwa na bibi-arusi wa Kihindi, wakidhani kwamba bado alikuwa na hisia kwa Shankarlal na alikuwa akiolewa na mwanamume aliyechaguliwa na familia yake.

Iliripotiwa kuwa polisi walimkamata Shankarlal pamoja na washirika wawili.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungependa kununua nguo za aina gani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...