Bibi arusi wa Kihindi anakataa kuolewa na Bwana harusi kwa sababu ya Kuonekana kwake

Bibi harusi wa Kihindi alikataa kuolewa na bwana harusi baada ya kumuona ana kwa ana kwa mara ya kwanza na kutojali sura yake.

Bibi arusi wa Kihindi anakataa Kuolewa na Bwana Arusi kwa Kuonekana kwake f

"Badala yake, ningependa kufa."

Katika hali ya ajabu, bibi harusi wa India alikataa kuolewa na bwana harusi baada ya kueleza tatizo lake la sura yake.

Kesi hiyo ilijiri katika ukumbi wa Gwalior, Madhya Pradesh.

Inaarifiwa kuwa familia ya bibi harusi ilikutana na bwana harusi ana kwa ana lakini hakuweza.

Mwanamke huyo, aliyetajwa kwa jina la Mamta pekee, alionyeshwa picha ya Anil Chauhan pekee.

Siku ya harusi, Mamta alikutana na Anil ana kwa mara ya kwanza.

Walakini, hakupenda sura yake ya mwili na alikataa kuolewa naye, akisema:

"Badala yake, ningependa kufa."

Bibi harusi huyo wa Kihindi pia alishutumu familia ya Anil kwa kumpotosha kwa picha "iliyopambwa" ya Anil.

Kukataa kwake kuolewa kulisababisha machafuko kati ya familia hizo mbili.

Familia zote mbili zilibishana na iliongezeka hadi polisi wakaitwa.

Polisi walipofahamishwa kuhusu kisa hicho cha ajabu, walifika kwenye eneo la harusi na kujaribu kufikia muafaka kati ya pande zote mbili.

Mamta alipokataa kukubaliana na masharti hayo, familia ya bwana harusi ilirudisha zawadi walizopokea kutoka kwa familia ya bibi harusi.

Mwishowe, harusi ilisitishwa kwa ridhaa ya pande zote.

Matukio ya wachumba kukataa kuolewa na wachumba kwa sababu tofauti sio kawaida nchini India.

Mnamo Machi 2019, Rinki Kumari Harusi yake ilisitishwa baada ya mumewe mtarajiwa kudaiwa kujitokeza akiwa amelewa.

Alikuwa amepangwa kuolewa na Bablu Kumar katika ukumbi wa Bihar.

Alifika akiwa amelewa na hakujua mazingira yake. Bablu pia alitenda bila heshima wakati wa sherehe.

Kama matokeo, Rinki alimkasirikia. Baadaye alikataa kuolewa naye wakati alimdharau.

Familia zote mbili zilijaribu kujadiliana naye lakini hakubadilisha mawazo yake.

Tribhuvan Shah, baba ya bi harusi alisema: "Bwana harusi alikuwa amelewa sana hivi kwamba hakujua mazingira yake."

Kulingana na Bwana Shah, bwana harusi hata alipitishwa kwa muda mfupi kutokana na hali yake. Aliongeza:

“Bwana harusi alikuwa amelewa sana hivi kwamba wakati sherehe ya puja ilikuwa ikifanywa, hakuwa na fahamu.

“Ndipo wakati wanaume wawili katika sherehe walipofunga kitambaa shingoni. Akaishika na kuitupa. ”

Rinki alimwendea mumewe wa baadaye kwa jaribio la kumtuliza, hata hivyo, Bablu alianza kuzungumza naye kwa njia isiyo ya kiungwana.

Wanafamilia walijaribu kumshawishi Rinki abadilishe mawazo lakini hakufanya hivyo.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unampenda Gurdas Maan zaidi kwa yake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...