Mhindi 'Mrembo' aliye Jela alimhonga Mlinzi kwa Simu ya Mkononi

Katika Jela ya Wilaya ya Indore, iligunduliwa kuwa mfungwa wa kike wa hadhi ya juu alikuwa amemhonga mlinzi ili apate simu ya rununu.

Jela alimhonga Mlinzi kwa Simu ya Mkononi f

Haseena aliwalaghai wafanyabiashara saba.

Iligunduliwa kuwa mfungwa wa kike wa hadhi ya juu katika Jela ya Wilaya ya Indore alikuwa na simu ya rununu.

Mfungwa huyo alitambulika kwa jina la Payal Samuel, ambaye pia anafahamika kwa jina la Haseena.

Alikuwa amemhonga mlinzi wa gereza ili ampatie simu ili aendelee na shughuli zake za uhalifu. Hii ni pamoja na kuhamisha pesa kati ya akaunti.

Haseena alifungwa kwa kuwalaghai wafanyabiashara saba, akitumia uwezo wake wa kuzungumza Kiingereza vizuri ili kuwashawishi.

Haseena alikuwa amefungwa katika jela ya Delhi ya Tihar lakini aliachiliwa kwa dhamana. Alikamatwa tena na kupelekwa Indore.

Shughuli zake za uhalifu zilianzia Machi 2018 alipojifanya kama mmiliki wa kampuni ya kimataifa.

Alinunua Sh. Simu za rununu za 50 Lakh (£53,000) kutoka kwa mfanyabiashara Dheeraj Jain, hata hivyo, alimpa hundi ya uwongo.

Mwezi huo huo, alijifanya kama Mkurugenzi Mtendaji kumlaghai mmiliki wa duka la vito.

Mnamo Agosti 2018, alimwahidi Ravi Patel kwa uwongo kwamba atapata kandarasi ya faida kubwa kutoka kwa kampuni ya London.

Haseena alikuwa chuo kikuu lakini aliacha shule mwaka wa mwisho.

Alifanya kazi katika vyombo mbalimbali vya habari kati ya 2007 na 2012 lakini akageukia uhalifu, ambao ulimpelekea kujikusanyia mali nyingi.

Baada ya kulaghai mfanyabiashara wa Bhopal, alikamatwa na kufungwa jela kwa miezi mitatu.

Kufuatia kuachiliwa kwake, Haseena aliolewa na NRI na kuhamia Mumbai.

Polisi waliendelea kumtafuta Haseena na wakati wa uchunguzi, waligundua kwamba alipanga kumtapeli mwandishi wa habari.

Maafisa kwa sasa wanachambua simu ya mwanahabari huyo.

Polisi wa Delhi hatimaye walimtafuta Haseena na kumkamata. Wakati wa kuhojiwa, aliwaambia maafisa kuwa '50' ndiyo nambari yake ya bahati kwani uhalifu wake wote umehusisha nambari hiyo.

Katika mwaka mmoja na nusu, Haseena aliwalaghai wafanyabiashara saba.

Alifungwa katika jela ya Tihar. Haseena aliachiliwa kwa muda mfupi kabla ya kufungwa jela huko Indore.

Akiwa gerezani, afisa wa kike alisikia sauti isiyo ya kawaida ikitoka bafuni.

Alipoingia bafuni, alimuona Haseena akiwa na simu ya mkononi. Ilibainika kuwa simu ya rununu ilikuwa imefichwa kwenye pedi ya usafi.

Uchunguzi uligundua kuwa Haseena alikuwa akihamisha pesa kwenye akaunti ya mlinzi wa gereza anayeitwa Rubina.

Ilibainika kuwa Haseena alikuwa amemhonga Rubina ili apewe simu.

Rubina amefanya kazi katika gereza hilo kwa muda wa miezi saba na aliajiriwa kufuatia kifo cha babake.

Afisa Mkuu wa Jela Kuu Alka Sonkar, ambaye anachunguza ulaghai huo wa simu, alimwarifu Waziri wa Mambo ya Ndani Narottam Mishra kuhusu suala hilo zima.

Ametaka uchunguzi ufanyike kwa kila mtu ambaye anahusishwa na ulaghai huo wa simu.

Rubina alisimamishwa kazi na uchunguzi wa ndani unaendelea.

Rubina pia aliamriwa kutoa taarifa.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni nini kinachojali kwako kwa mwenzi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...