Msanii wa Kihindi aunda Sanaa ya Kustaajabisha kwenye Magari Machafu

Katika video ya TikTok, msanii wa Kihindi alionyesha sanaa yake ya ajabu kwenye turubai ya kipekee - madirisha ya magari machafu.

Msanii wa Kihindi aunda Sanaa ya Kustaajabisha kwenye Magari Machafu f

"Mchora katuni mwenye talanta porini."

Msanii wa Kihindi amesambaratika kwa kutumia magari machafu kuunda sanaa yake.

Video ya TikTok ilionyesha mwanamume huyo ambaye hajatajwa jina kwa kidole chake kuunda michoro kwenye migongo ya magari ambayo yamepakwa uchafu.

Katika tukio moja, yeye huunda mstari wa ond kabla ya kuchora karibu nayo. Picha inakuwa wazi hivi karibuni kwani ni kidole gumba.

Nyuma ya gari lingine chafu, msanii huchora mfululizo wa miduara.

Kisha anaongeza maumbo na mistari zaidi, akionyesha kuwa amechora mbwa amelala chini.

Msanii wa Kihindi anaonyesha ujuzi wake kwa kutumia vidole viwili kuunda picha mbili sawa.

Anachota nyuso mbili, kamili na pua na masharubu, kwa wakati mmoja. Mwanamume anatoa michoro yake nywele na macho kabla ya kukamilisha kwa kofia na mashati.

Ustadi wake wa kisanii unaonyeshwa kikamilifu kwani kazi za sanaa zinazofanana zinafanana.

Video hiyo pia inamwonyesha mwanamume huyo akitumia magari machafu kuchora tembo na tumbili.

Yeye hata hutumia vidole vinne kuchukua mchoro wa wanaume wawili juu, na kuunda nne badala yake.

Dubu na ndege walioketi kwenye tawi ni baadhi ya ubunifu mwingine wa kisanii wa msanii.

Watumiaji wa TikTok walisifu katuni za mtu huyo, kwa kusema moja:

"Mchora katuni mwenye talanta porini."

Mwingine akasema: "Wewe ni wa kushangaza."

Wa tatu aliandika: "Ningeweza kutazama hii siku nzima."

Maelezo moja yalisomeka hivi: “Yeye hufanya ionekane kuwa rahisi na ya kawaida sana kufanya hivyo.”

@chaknoriss01 # ???????? # ??????? # ????????? ? ???????????? ???? - ??? ??????

Hata hivyo, wengine walikuwa na wasiwasi kuhusu hali ya magari kwenye video hiyo.

Mmoja alijiuliza: "Kuna nini na uchafu wote kwenye magari huko nje?"

Mwingine aliuliza: "Lakini kwa nini kila kitu ni chafu?"

Mtumiaji mmoja alisema:

"Lazima niulize ni wapi hii ambayo kuna madirisha mengi katika hali hiyo?"

Hii ilisababisha mwingine kusema imani yao kwamba msanii huyo yuko India, akijibu:

"Ninaona injini ya treni ya Indian Railways, labda nchini India."

Msanii wa Kihindi sio mtu pekee wa kuunda sanaa kwenye magari machafu.

Mnamo 2020, video ya virusi ilionyesha mwanamume akitumia brashi kuchora picha ya kina ya mbwa, akitumia mbinu mbalimbali za kivuli.

Akizungumzia hilo, mtumiaji wa Reddit alisema:

“Jamaa huyu ni wazi: Msanii wa ajabu ajabu; na kiwezeshaji cha zamani. Kweli, atahimiza tu tabia hii.

"Ikiwa ningekuwa na gari la vumbi na nikarudi kupata mchoro wa ajabu kwenye dirisha langu unaweza kuwa na uhakika kwamba gari halioshwi tena."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na Haki za Mashoga kufutwa tena nchini India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...