Mwigizaji wa Kihindi Reem Shaikh anatamani kukutana na Wahaj Ali

Reem Shaikh ameelezea kupendezwa kwake na mwigizaji wa Pakistan Wahaj Ali, akikiri kwamba anataka kukutana naye.

Mwigizaji wa Kihindi Reem Shaikh anatamani kukutana na Wahaj Ali f

“Natamani tu kukutana naye mara moja; Nampenda."

Reem Shaikh ameelezea nia yake ya kukutana na nyota wa Pakistan Wahaj Ali.

Mtu mashuhuri katika tasnia ya runinga ya India, Reem alianza safari yake katika showbiz alipokuwa na umri wa miaka sita.

Kwa miaka mingi, amekuwa mtu mpendwa. Reem amevutia mioyo ya mamilioni ya mashabiki kupitia majukumu yake katika mfululizo maarufu.

Hizi ni pamoja na hits kama Na Bole Tum Na Maine Kuch Kaha, Chakravartin Ashoka Samrat, na Tujhse Hai Raabta.

Kwa sasa, Reem anajikuta akijikita katika shughuli za utangazaji wa mchezo wake ujao wa mahakama, Raisinghani vs Raisinghani.

Anashiriki skrini na waigizaji maarufu Jennifer Winget na Karan Wahi.

Watatu hao hivi majuzi walifanya mahojiano na Bollywood Bubble, wakitoa mwanga kuhusu drama yao ya kisheria.

Pia walishiriki katika mchezo wa kusisimua wa 'Nani Anayewezekana Zaidi'.

Wakati wa mahojiano, waandaji walijikita katika swali la kuvutia. Waliwauliza Jennifer na Reem ambao wangemtetea mahakamani wakipewa nafasi.

Reem, kwa njia ya kupendeza, alimchagua mwigizaji wa Pakistani Wahaj Ali.

Aliendelea kuelezea kwa uchezaji kesi ya dhahania, inayohusisha kusafiri kwake kwenda Pakistani au Wahaj kuja India.

Haya yote yalichochewa na kuvutiwa kwake kwa moyo wa Pakistani.

Reem alielezea hisia zake, akisema:

“Kwangu mimi, ingekuwa Wahaj Ali, na kesi ingehusisha labda niende Pakistani au yeye akitoka Pakistani kukutana nami kwa sababu nampenda sana.

“Natamani tu kukutana naye mara moja; Nampenda."

Kijisehemu kutoka kwa hili kimesikika sana kwenye mitandao ya kijamii, na kuwafanya watumiaji wa mtandao kuchangia mawazo yao kuhusu uvutio huu wa kuvuka mpaka.

Majibu yamekuwa tofauti, huku wengine wakionyesha huruma kamili kwa mapenzi ya Reem kwa Wahaj Ali.

Mtumiaji mmoja alijumuisha maoni haya kwa kusema:

"Anawakilisha matakwa ya mashabiki wote wa India."

Mwingine alisema: "Ninapenda jinsi waigizaji kuvuka mpaka wanavyoabudu na kusifu nyota zetu."

Mmoja alidai: "Reem anaonyesha hisia za mashabiki wote wa India."

Mwingine alitoa maoni:

“Yeye ni kipenzi cha kila mtu; ana mashabiki wengi wanaomfuata sio India tu bali ulimwenguni kote pia."

Asili ya virusi ya sehemu hii inasisitiza nguvu ya kupongezwa kwa pamoja na kuthamini kuvuka mipaka ya kijiografia.

Shabiki wa India alisema: "Reem anazungumza kwa niaba yetu sote hapa."

Maneno ya Reem Shaikh yakirudiwa katika mitandao ya kijamii, hayaakisi tu ushabiki wake bali pia ule wa hadhira pana.

Hii inaangazia upendo wa pamoja kwa talanta ya Wahaj Ali katika ulimwengu wa burudani.

Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni Naan gani unayempenda zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...