Mmiliki wa Duka la India anapata Barua za Matusi kwa Bendera za England

Mmiliki wa duka la India amelengwa na barua za matusi kwa kuonyesha bendera za England kwenye duka lake kusaidia timu ya kitaifa kwenye Kombe la Dunia la 2018.

bendera za uingereza gms

"Inashangaza jinsi watu wenye nia ya nyuma wanavyofikiria"

Mmiliki wa duka la India alipokea barua za matusi kwa kuonyesha bendera za England juu ya duka lake kusaidia timu ya Kiingereza inayocheza kwenye mashindano ya mpira wa miguu ya Kombe la Dunia la 2018.

Meneja wa GMS Heating & Plumbing Spares iliyoko Ilford, Uingereza, Bw Singh alisema kwamba alishtuka kupokea barua kama hizo zikimwambia kuwa kuwa Mhindi inamaanisha hapaswi kuunga mkono England.

Walakini, ni mkaidi na anasema barua hizo za chuki hazitamzuia kuunga mkono England au kumzuia kuonyesha bendera za St George kwenye eneo la biashara yake.

Barua ya chuki aliyopokea ilikuwa baada ya kuweka bendera za England Alhamisi, Juni 21, 2018, kwa wakati kabla ya mechi ya kundi la England dhidi ya Panama, ikionyesha kuunga mkono upande wa kitaifa.

Inaonekana barua hizo zilitumwa kwa Bwana Singh na watu ambao hawakubaliani naye kuwa wazalendo kuelekea England na ni makosa kwake kufanya hivyo, akiwa "Mhindi".

Alishangazwa na yaliyomo kwenye barua hizo, mmiliki wa biashara ambaye yuko kwenye biashara ya kupasha na bomba, alisema kwamba ameiunga mkono England kwa miaka 20 iliyopita kila wakati walicheza kwenye kombe la ulimwengu na barua zilikuwa zikimwongezea zaidi sasa .

Bwana Singh aliambia Ilford Recorder:

"Sisi ni biashara ya familia ambayo baba yangu alianza zaidi ya miaka 30 iliyopita."

"Ameishi katika nchi hii kwa karibu miaka 40 na tunaipenda nchi hii vinginevyo tusingekuwa hapa.

"Kuunga mkono England wakati wa mpira wa miguu ni jambo la kufurahisha na ni sehemu ya kufurahisha - na watu wengine wanaonekana kufikiria ni mbaya kwetu kufanya kwa sababu sisi ni Wahindi?"

Barua alizopokea hazikujulikana na ziliandikwa kwa mkono na maandishi ambayo yalikuwa na Kiingereza duni.

barua za matusi england bendera

Katika barua moja, mwandishi aliandika:

"Umeweka bendera isiyo sawa nje ya duka lako wakati unatoka India umesahau rangi yako ya ngozi."

Wakati alimwambia Bwana Singh hapaswi kuonyesha bendera za "Briteni", barua hiyo inamwambia kwa utata aonyeshe "bendera ya Pakistan" badala yake, ambayo kwa kweli ni nchi tofauti na India.

Barua hiyo inazingatia ubaguzi ambao Singh atapata kwa kuonyesha bendera na kusema:

"Ikiwa vichwa vya ngozi vya National Front vinaona bendera hii nje watakutupa India bila suruali yako."

Bwana Singh anakubali kwamba ingawa barua hizo hazimzuii, imeweka kizuizi juu ya kusherehekea Kombe la Dunia na haswa, msaada wake kwa England. Alisema:

"Inashangaza jinsi watu wenye nia ya nyuma wanavyofikiria kuwa kwa kuunga mkono nchi unayoishi utakuwa unadharau dini yetu au kutukana India."

"Hawa ni watu wasio sahihi, sio wale wanaofurahia kuwa sehemu ya utamaduni wa Kiingereza."

Akijibu barua za matusi Bwana Singh alipokea, mfanyikazi mwandamizi wa shirika la misaada la Redbridge Usawa na Baraza la Jamii, David Landau, alisema:

"Hii ni hali isiyo ya kawaida lakini unyanyasaji ni unyanyasaji na ikiwa mtu atanyanyaswa kwa kuweka bendera za England hii ni mbaya."

"Haipaswi kutokea na ubaguzi wa rangi unahitaji kulaaniwa."

Bwana Singh alisema kuwa sio biashara yake tu ambayo ilipokea barua ya chuki kwa kuonyesha bendera za England, biashara nyingine ya Ilford Lane pia ilipokea barua kama hizo za matusi.



Amit anafurahiya changamoto za ubunifu na hutumia uandishi kama nyenzo ya ufunuo. Ana nia kubwa katika habari, mambo ya sasa, mwenendo na sinema. Anapenda nukuu: "Hakuna chochote katika maandishi mazuri ni habari njema milele."

Picha kwa hisani ya GMS Ltd.





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unakunywa Maji kiasi gani kwa siku?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...