Imatiaz Ali's 'Jab We Met' Inatimiza Miaka 13

Imtiaz Ali anafunua hadithi za Jab We Met wakati Kareena alishiriki picha ya kurudisha kutoka kwa seti ya kusherehekea filamu inayotimiza miaka 13.

Imtiaz Ali's 'Jab We Met' Inatimiza Miaka 13 f

"Ninajisikia vizuri kwamba watu wanakumbuka sana Geet na Aditya."

Ya Imtiaz Ali Jab Tulikutana (2017) imekamilisha miaka 13 tangu kutolewa kwake na inaendelea kutazamwa na kukumbukwa na mashabiki leo.

Filamu hiyo ilimshirikisha Shahid Kapoor kama mkali Aditya na Kareena Kapoor kama Geet anayependeza.

Leo, bado inachukuliwa kuwa moja ya filamu bora zaidi za Sauti. Kutoka hadithi hadi waigizaji hadi kuaminika kwa filamu, Jab Tulikutana hukumbukwa kwa shauku ileile.

Ili kusherehekea hafla hiyo ya kufurahisha, mwigizaji Kareena Kapoor alitumia Instagram kushiriki picha ya kutupwa kutoka kwa seti za filamu.

Picha inaonyesha Kareena pamoja na Shahid na Imtiaz Ali. Aliiandika kwa mazungumzo kutoka kwa filamu:

"Mujhe toh lagta hai maisha mein jo kuch insaan mein chahta hai, mein halisi, tumia wohi milta hai."

 

Tazama chapisho hili kwenye Instagram

 

Chapisho lililoshirikiwa na Kareena Kapoor Khan (@kareenakapoorkhan) on

Msanii wa filamu Imtiaz Ali alizungumza naye Nyakati kuhusu hadithi kutoka kwa utengenezaji wa filamu.

Akizungumzia ikiwa alitarajia jibu la kushangaza kwa Jab Tulikutana, Imtiaz amefunuliwa:

"Wakati wa utengenezaji wa filamu hii, kwa kweli sikujua kwamba tutazungumza juu yake miaka 13 baadaye.

"Nilikuwa napenda sana hadithi hii na vitu kwenye filamu hii sana lakini pia nilikuwa na aibu kidogo kwa sababu nilifikiri haikuwa ya maana sana.

"Ninajisikia vizuri kwamba watu wanakumbuka sana Geet na Aditya. Ninahisi kwamba lazima kuwe na kitu ndani yake ambacho bila ufahamu wangu au kuingiliwa kumetokea tu kwenye skrini kupokea aina ya upendo na sifa ambayo inao.

"Ninahisi kwamba Geet ni mtu wake mwenyewe na Aditya ni mtu wake mwenyewe. Ingawa, ninawapenda… ni watu wao wenyewe kama vile mimi ni mtu wangu mwenyewe ninahisi.

“Kwa namna fulani ninahisi wapo mahali fulani na sio tu wahusika wa filamu. Lakini ndio, hatukujua kwamba… Nadhani Shahid alikuwa na maoni kwamba filamu inaweza kufanya vizuri lakini sisi wengine tulikuwa tunatumiwa tu kufanya kazi.

"Hatukuwa na uamuzi wowote juu ya ukweli kwamba filamu inaweza kuthaminiwa baadaye."

Imtiaz Ali's 'Jab We Met' Inakamilisha Miaka 13 - baiskeli

Msanii wa filamu aliulizwa ilikuwaje kufanya kazi na Shahid na Kareena. Alisema:

"Shahid na Kareena, wakati huo, walikuwa watendaji tofauti sana kutoka kwa kila mmoja. Ilikuwa ya kufurahisha sana kwangu kama mkurugenzi kwa sababu Shahid alikuwa ubongo sana na tulikuwa tukijadili na kuzungumza mengi, alikuwa wote huko na alijitolea sana.

"Kareena alikuwa amejitolea sawa lakini alikuwa akitoka zaidi kutoka sehemu ya moyo na alikuwa akichukua maumivu mengi na juhudi katika kufanya mazungumzo. Nakumbuka kwamba alikuwa akiniita kando na alikuwa akifanya mazungumzo mengi.

"Alikuwa akihisi kwamba anahitaji kupata haki hiyo. Lakini vinginevyo, wakati uliotumiwa ulikuwa mdogo sana na Kareena kuliko na Shahid kwa kuelewa mchakato nk.

"Kwa hivyo, Kareena alikuwa na busara zaidi na nadhani wote wawili walikuwa na mioyo yao katika filamu hii. Nilikuwa na wakati mzuri sana kufanya kazi na wote wawili. ”

Aliulizwa pia ikiwa kutengana kwao kuliathiri utengenezaji wa sinema. Alisema:

Kwa kadiri uhusiano wao unavyohusika, hiyo ni ya kibinafsi na mambo hayo hayakuathiri utengenezaji wa filamu hii. Kama wataalamu wa kweli, hawakuiruhusu kamwe. ”

Imtiaz aliendelea kufunua kwamba mwendelezo au spin-off kwa Jab Tulikutana haipaswi kufanywa.

“Ninahisi kwamba mwendelezo wa Jab Tulikutana haipaswi kufanywa kwa sababu kweli sina la kusema katika hadithi hiyo tena. Labda kwa njia nyingine au wahusika wengine wanaweza kuonyeshwa katika kitu kinachohusiana Jab Tulikutana.

"Lakini nahisi Geet na Aditya, ningechukia kuunda mizozo zaidi katika maisha yao."

"Ningependa tu kuwaacha katika nafasi katika mawazo yetu ambayo ni nafasi ya kufurahisha ambapo wako pamoja na hata hivyo ni wale ambao wao ni kibinafsi na kibinafsi na ndio, na binti zao mapacha kama tunavyoona katika sura ya mwisho ya Jab Tulikutana".

Imtiaz Ali's 'Jab We Met' Inakamilisha Miaka 13 - hasira

Imtiaz Ali aliendelea kushughulikia uvumi unaozunguka filamu hiyo ikiwa ni pamoja na ikiwa Bobby Deol awali ilikuwa imewekwa kucheza jukumu la Aditya. Alisema:

“Ndio, kulikuwa na wakati ambapo Bobby Deol alitakiwa kufanya filamu hii lakini alikuwa busy kufanya filamu zingine, kwa hivyo hii haikutengenezwa naye.

"Nilikuwa nimeiacha na nilikuwa najaribu kufanya Barabara kuu ya (2014) ambayo nilikuwa nimeandika pia wakati huo na Rockstar (2011). Lakini hiyo haikutokea, kwa hivyo nilirudi Jab Tulikutana.

“Ndipo nilikuwa najaribu kutengeneza Cocktail (2012) kwa wakati huo kwa wakati, nilikuwa nikienda kuielekeza pia. Lakini hiyo haikutokea pia. Kwa hivyo nilirudi Jab Tulikutana.

"Ilikuwa karibu kila wakati na ningeweza kuifanya. Miaka miwili ilipita hivi na mwisho wake, nilikutana na Shahid na Kareena.

"Wakati nilikuwa nimeketi sakafuni nyumbani kwa Shahid nilipokuwa nikiwasimulia wote wawili filamu hii, niligundua kuwa hii ndivyo nilivyokuwa nikitengeneza maigizo haya madogo wakati nilikuwa shuleni na hakukuwa na jinsi nilikuwa ninaenda kuikosa hii kwa filamu nyingine yoyote. ”

Imtiaz Ali alimalizia kwa kutoa maoni juu ya ni watendaji gani wa siku hizi wanaweza kucheza jukumu la Geet na Aditya. Alisema:

"Kama Jab Tulikutana ilikuwa inafanywa hivi sasa, sijui ni nani ambaye ningeweza kumtia kama Geet na Aditya kwa sababu sasa Kareena na Shahid wamekaa akilini mwangu hata nisingependa kuibadilisha.

“Kuna waigizaji wenye talanta nzuri ambao wangeweza kucheza Geet na Aditya katika wakati huu wa sasa. Siwezi kujitosa nadhani kwa sababu sitaki mtu yeyote isipokuwa Kareena awe Geet na mtu yeyote isipokuwa Shahid awe Aditya. ”



Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na sheria ya Ndoa ya Mashoga ya Uingereza?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...