Imran Khan anajadili Usuli kabla ya Filamu

Imran Khan alizungumzia malezi yake kabla ya kujiunga na tasnia ya filamu. Pia alichunguza ikiwa anajuta mfululizo wake wa wavuti kuahirishwa.

Imran Khan anadokeza kuhusu Bollywood Comeback f

"Nimezunguka miji mingi."

Imran Khan alifunguka kuhusu historia yake kabla ya kujiunga na tasnia ya filamu.

Muigizaji huyo alizungumzia maisha yake ya kusafiri ambayo ni pamoja na kuhama kati ya nchi na miji tofauti.

He alisema: “Kabla sijawa mwigizaji, tayari nilikuwa nimeishi maisha mengi. Sikukulia Bombay. Au mahali popote.

"Nimezunguka miji mingi, nchi na shule tofauti. Elimu yangu haikuwa ya kawaida.

"Nimeenda kwa idadi ya shule zisizo za kawaida zisizo za kawaida.

"Nilitumia baadhi ya miaka yangu ya malezi, umri wa miaka 11 hadi 15, katika a gurukul halisi bila umeme.

“Tuliwasha taa za mafuta ya taa kila usiku ndivyo tulivyokuwa na mwanga. Tulilima, tulilima chakula chetu wenyewe; tulipata maji kutoka kwenye kijito; tulikata kuni.

"Kwa hivyo, nimekuwa na hisia kwamba maisha ni makubwa zaidi.

"Siwezi kuwa mtu asiye na mwelekeo, kwamba mimi ni mwigizaji wa Bollywood na jumla ya utu wangu na maisha yangu yanaunganishwa na ukweli kwamba nimeigiza katika filamu 12."

Imran Khan alianza kucheza kwa mara ya kwanza Bollywood akiwa mtoto, akicheza matoleo madogo zaidi ya wahusika wa Aamir Khan Qayamat Se Qayamat Tak (1988) na Jo Jeeta Wohi Sikandar (1992).

Alifanikisha jukumu lake la mafanikio katika Jaane Tu…Ya Jaane Naa (2008).

Baada ya mfululizo wa flops, Imran aliacha kuigiza baada ya kutolewa kwa Kati Bati (2015).

Alitakiwa kurudi tena katika safu ya wavuti ya kijasusi iliyoongozwa na Jaane Tu…Ya Jaane Naa mkurugenzi Abbas Tyrewala.

Hata hivyo, iliripotiwa kuwa mradi huo ulisitishwa.

Imran pia alizungumza juu ya maendeleo haya.

He alielezea: "Mambo yote yaliyosemwa na kufanywa, ninafurahi kwamba mwishowe sikukusanyika.

"Sitaki kucheza mhusika ambaye anasuluhisha shida kwa kutumia bunduki."

"Kuna urembo na unyago, unyanyasaji wa kingono ambao unanifanya nikose raha.

"Kuna njia ya kuonyesha vurugu na hii sio jambo la maadili.

"Vurugu na vitendo ni lugha ndani ya sinema na tunapoionyesha kwenye filamu, kuna njia ya kuifanya pale unapohisi uzito wake."

Kwa sasa haijulikani ni lini Imran atafanya ujio wake unaosubiriwa sana.

Wakati wa kazi yake, nyota huyo alionekana katika vibao vichache, lakini alidai kuwa sifa za filamu hizi mara nyingi zilienda kwa mkurugenzi na mtayarishaji.

Imran Khan alisema:

"Mara nyingi nimehisi kuwa katika kazi yangu, nimefanya filamu nzuri, sinema zilizovuma."

"Lakini sifa kwa njia fulani huenda kwa mkurugenzi na watu wanasema, 'alimfanya aigize' au kwa matangazo.

"Filamu inapoanguka, jukumu ni langu, na kwa njia fulani flops zote nimekuwa na waongozaji wakubwa.

"Kwa hivyo ninahisi, 'nyinyi ni wakurugenzi mahiri na lawama zote ni juu yangu!'

"Ninapotoa hits na wakurugenzi wa mara ya kwanza, sifa zinakwenda kwa watayarishaji. Huu umekuwa mtindo katika kazi yangu yote."



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, ungependa kuolewa na mwanamume bikira?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...