Imran Abbas aliwakataa Ram-Leela na Aashiqui 2?

Mwigizaji wa Pakistani Imran Abbas alidai alikataa filamu kadhaa za Bollywood, zikiwemo 'Goliyon Ki Raasleela Ram-Leela' na 'Aashiqui 2'.

Imran Abbas alimkataa Ram-Leela na Aashiqui 2 f

"Watu wanaendelea kuniambia ningewezaje kusema hapana"

Imran Abbas alikuwa na kipindi kifupi katika Bollywood na sasa amefunguka kuhusu wazushi wa Kihindi aliowakataa.

Wakati wa mahojiano na Nida Yasir kwenye kipindi chake Shan-e-Suhoor, mwigizaji huyo wa Pakistani alifichua kuwa alisema hapana kwa Rajkumar Hirani, Mahesh Bhatt na Sanjay Leela Bhansali.

Alieleza kuwa alikataa Aashiki 2 na Goliyon ki raasleela ram-leela.

Wakiwa na Aditya Roy Kapur na Shraddha Kapoor, Aashiki 2 ilisifiwa sana, na kusifiwa kwa maonyesho na muziki.

Kwa Ram-Leela, filamu ilishinda Tuzo tatu za Filamu na Tuzo mbili za IIFA.

Imran Abbas alifafanua: "Nilipoangalia nyuma katika kazi yangu, nilikataa filamu kama Aashiki 2.

“Watu wanaendelea kuniambia ningewezaje kukataa Aashiki 2 na Ram-Leela. Nilipewa pia tabia ya Sarfaraz katika ya Rajkumar Hirani PK".

Imran aliendelea kusema kwamba alipewa jukumu katika mfululizo ujao wa Netflix wa Bhansali Heeramandi: The Diamond Bazaar.

Aliendelea: “Ingawa sikuikataa ya Sanjay Leela Bhansali Katiba, iliwekwa rafu.

"Jukumu la Aditya Roy Kapur katika Guzaarish mara ya kwanza ilitolewa kwangu pia.

"Sasa kila mtu anadai kwamba zilitolewa Aashiki 2.

"Lakini unaweza kuthibitisha na Mahesh Bhatt na Mohit Suri kwamba toleo rasmi pekee lilinijia.

"Lakini watu wanaendelea kuniambia ningewezaje kuacha filamu hizi kwani sinema zangu zingine hazikuwa na mafanikio kama hayo.

"Tafadhali usijaribu kunivunja moyo kwa sababu sitaathirika."

Imran Abbas alicheza kwa mara ya kwanza kwenye Bollywood Kiumbe 3D, akiigiza pamoja na Bipasha Basu.

Ikizingatia hoteli ambayo inaandamwa na kiumbe, filamu hiyo ilikuwa filamu ya sanduku.

Alishiriki pia katika filamu ya Karan Johar ya 2016 Ae Dil Hai Mushkil.

Imran Abbas hivi majuzi alivutia watu alipodai a nyumba ya uzalishaji alishindwa kulipa ada ya mradi.

Alishiriki chapisho la siri lililosomeka:

"Watu ambao wako kwenye Umra, wakiweka picha za Kabah na hawajalipa malipo ya watu wengine, unafikiri Umra yao itakubaliwa?"

Ingawa alijiepusha kutaja mtu yeyote, mashabiki walikisia kuhusu utambulisho wa wale waliodokezwa kwenye chapisho la Imran.

Wengi walidai kwamba alikuwa akimaanisha mtayarishaji maarufu ambaye kwa sasa alikuwa kwenye safari ya Umrah na familia yake.

Kwa bahati mbaya, mtayarishaji pia alikuwa ameshiriki sasisho kutoka Madina karibu wakati huo huo kama chapisho la Imran.

Mtayarishaji husika alikuwa Abdullah Kadwani.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unatumia bidhaa za urembo za Ayurvedic?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...