Imran Abbas anadai watengenezaji filamu wa ndani wanafikiri kuwa 'Hawezi'

Imran Abbas aliulizwa kwa nini hafanyi kazi katika filamu za Pakistani. Muigizaji huyo alijibu kwa kudai watayarishaji wa ndani hawafikirii kuwa na uwezo.

Kwa nini Imran Abbas ameviita Talk Shows 'Sumu' f

"Kutoa tamthilia iliyovuma sana sio jambo kubwa."

Akiwa ameketi kando ya mtangazaji Adnan Faisal, Imran Abbas alichunguza kwa kina kuhusu filamu yake ijayo ya Kipunjabi., Jee Ve Sohney Jee.

Mazungumzo yalipohamia kwenye kutokuwepo kwa Imran kwenye filamu za kienyeji, alijibu kwa mabega yasiyokuwa ya kawaida, akisema:

"Waulize watayarishaji na wakurugenzi wa filamu wa Pakistani. Labda hawafikirii kuwa sina uwezo wa kutosha.”

Adnan alisisitiza zaidi, akipendekeza kwamba Imran hataki kufanya filamu za ndani.

Imran alijibu: “Si suala la kile ninachofanya au sitaki kufanya. Nataka kufanya filamu nzuri, popote itakapotoka."

Akitoa ufahamu katika mchakato wake wa kufanya maamuzi, Imran alifafanua:

"Tunatengeneza filamu nzuri hapa na tutaendelea kufanya hivyo. Lakini wakati huo, filamu nilizochagua zilikuwa na mada nzuri kulingana na mimi.

Imran Abbas alisisitiza umuhimu wa kujifunza kutokana na uzoefu. Alionyesha nia ya kushiriki katika filamu ya Pakistani ikiwa somo hilo litamsisimua.

Alithibitisha hivi: “Kweli, kwa nini sivyo? Ni nchi yangu. Napendelea filamu za Pakistani kuliko zote.”

Akibadilisha mada ya tamthilia, Imran Abbas alichora tofauti ya wazi kati ya maonyesho ya televisheni na filamu, akisisitiza uwajibikaji unaohusishwa na tamthilia.

Imran alisema: "Kutoa tamthilia iliyovuma sana sio jambo kubwa. Tayari nimefanya mengi mimi mwenyewe.”

Alitafakari juu ya kazi yake kubwa ya televisheni na akasema kwamba filamu huacha athari ya kudumu kwenye kumbukumbu ya watazamaji.

"Filamu ni kwamba kitu kimoja kinachokaa akilini mwako ... wanachonga muhuri wao wenyewe. Kwa hiyo, ni muhimu sana kufanya filamu kwa akili. Ni jukumu kubwa.”

Maoni mengi tofauti yalizuka baada ya kauli ya Imran Abbas.

Mtumiaji mmoja alisema: “Sasa, wakati waigizaji wa Pakistani wanarudi Pakistani baada ya kufanya kazi katika filamu za Kihindi, wanaonekana wakitafuta tu idhini ya Bollywood, wakikosoa drama za Pakistani.

“Hata hivyo, awali walipata heshima kupitia tamthilia za Pakistani. Wanahitaji kunyenyekewa.”

Mwingine alisema: "Lakini hana drama yoyote kubwa. Ni muigizaji mbaya, ndiyo maana hakuna anayemtaka kwenye filamu.” Alisema mwingine.

Mmoja alisema: “Vyombo vya habari vya Pakistani havimtaki katika filamu kwa sababu tuna wasanii wenye sura nzuri zaidi ambao wana vipawa zaidi.

Mwingine alisema: "Ikiwa angekuwa mwigizaji mwenye talanta ya kutosha, kwa kawaida angeigizwa katika filamu. Lakini hayuko.”

Jee Ve Sohney Jee inaangazia maonyesho mengine ya wageni kutoka kwa nyota wa Pakistani, wakiwemo Anam Tanveer na Sajid Hasan.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni ipi kati ya hizi ni Chapa yako unayoipenda zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...