Imran Abbas aliita 'Kiburi' kwa kutotambua talanta Mpya

Baada ya kusema kwamba hatatambui waigizaji wowote wapya, Imran Abbas alikosolewa na watumiaji wa mitandao ya kijamii, wakimwita "mwenye kiburi".

Kwa nini Imran Abbas ameviita Talk Shows 'Sumu' f

"Sina kiburi, sijui nyota mpya zaidi."

Wakati wa mahojiano ya hivi karibuni na Kitu Haute, Imran Abbas alizama katika mitazamo yake kuhusu tasnia ya tamthilia yenye nguvu.

Pia alitoa ufahamu wa kuvutia katika maisha yake mengi na miradi inayoendelea.

Leo, wimbi la vipaji vipya kama vile Dur-e-fishan Saleem na Hamza Sohail wanaacha alama kwenye tasnia.

Nyota hizi zinazoinuka zinawakilisha sura ya kisasa ya ulimwengu wa burudani.

Walakini, Imran Abbas haitambui talanta ya kizazi kipya.

Hii inaashiria pengo linaloweza kutokea katika kukiri kati ya nyota zilizopitwa na wakati na zinazochipukia.

Aliulizwa maoni yake kuhusu tamthilia za Pakistani, na akajibu:

"Sijui. Siangalii tamthilia yoyote, hata yangu mwenyewe.”

Imran alishiriki kwamba yeye huzingatia zaidi kazi, kusoma na kusafiri.

Hajui nyota wapya wanaokuja kwenye tasnia hiyo na hata hawatambui kwa majina.

Kisha aliulizwa jinsi ya kuchagua miradi yake ikiwa hamtambui mtu yeyote.

Muigizaji huyo alijibu: "Lazima niulize timu kuhusu ni kazi gani ambayo mwigizaji mwenza anaweza kufanya hapo awali wakati ninasaini mradi.

"Sina kiburi, sijui nyota mpya zaidi."

Hata hivyo, watazamaji wa Imran hawakufurahishwa kabisa na kauli yake.

Mtumiaji mmoja wa X alitoa maoni: "Ana hali ya hali ya juu."

Mwingine aliuliza: "Je, unafikiri wewe ni bora kuliko kila mtu?"

Mmoja alisema: “Anajaribu kutenda bila kujali. Hakuna anayeinunua.”

Mwingine alieleza: “Kwa sababu tu yeye ni mwigizaji mzee haimaanishi kwamba wapya zaidi si bora kuliko yeye.

"Wale 'anaoshindwa' kuwatambua wana mafanikio na ujuzi zaidi kuliko vile angeweza kuwa."

Mmoja aliuliza: “Hata sielewi kwa nini yeye ni maarufu. Hana mwonekano, ustadi wa kuigiza au aina yoyote ya talanta inavyoonekana."

Miongoni mwa matamshi haya hasi, baadhi ya maoni ya kuunga mkono yalijitokeza pia.

Shabiki mmoja aliandika: "Imran inaonekana kuwa mtu aliyebadilika sana.

"Yeye ni msanii bora ambaye anajua ufundi wake lakini ikiwa mradi huo ni mbaya basi ufundi huo pia utaleta madhara."

Mwingine akasema: “Nimemjua Imran halisi. Anaweza kuhusiana naye sana.”

Imran Abbas anasimama kama mtu mashuhuri katika eneo la burudani nchini, akionyesha kipaji chake katika tamthilia na filamu.

Anajulikana kwa maingiliano yake ya joto na mashabiki, kwa sasa anajiandaa kwa filamu yake ambayo inasubiriwa kwa muda mrefu inayoitwa Jee Ve Sohney Jee.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unampenda Aamir Khan kwa sababu ya yake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...