Ileana D'Cruz humenyuka kwa Uvumi wa Ajabu kuhusu Yeye mwenyewe

Mwigizaji wa filamu Ileana D'Cruz amefunguka juu ya baadhi ya uvumi wa kushangaza juu yake mwenyewe, pamoja na ujauzito na utoaji mimba.

Ileana D'Cruz ajibu kwa Uvumi wa Ajabu kuhusu Yeye mwenyewe f

"Watu kweli waliandika vitu kama hivyo."

Mwigizaji wa sauti Ileana D'Cruz amekuwa mhasiriwa wa hadithi nyingi za uwongo.

Sasa, amefunguka juu ya uvumi wa kushangaza zaidi ambao amesikia juu yake mwenyewe.

Katika mahojiano ya hivi karibuni na Sauti ya Hungama, D'Cruz alizungumza juu ya uvumi mwingi juu ya ujauzito, utoaji mimba na kujiua.

Nyuma mnamo 2018, mwigizaji huyo aligonga vichwa vya habari wakati akichumbiana na Andrew Kneebone, kama matokeo ya ripoti nyingi zinazodai alikuwa mjamzito.

Walakini, D'Cruz alizima uvumi huo na barua ya Instagram kudhibitisha kwamba "hakuwa mjamzito".

Lakini mara tu baada ya hapo, uvumi zaidi uliibuka, ukimtuhumu Ileana D'Cruz kwa kutoa mimba.

Licha ya kutengana na Kneebone mnamo 2019, uvumi juu ya mwigizaji huyo haukuacha. Kulingana na D'Cruz, hata alisoma ripoti za uwongo zikisema kwamba alijaribu kujiua.

Akizungumza juu ya uvumi huo, Ileana D'Cruz alisema:

“Kumekuwa na wachache. Kulikuwa na moja ambayo inaonekana nilikuwa na mjamzito na nikatoa mimba.

"Ni jambo la kusikitisha, ukweli, kwamba watu waliandika vitu kama hivyo. Ilikuwa ya kushangaza. ”

Mwigizaji huyo aliendelea kuzungumza juu ya moja ya uvumi wa kushangaza sana aliyosikia juu yake mwenyewe, ambayo inahusu ripoti zinazosema kwamba alijaribu kujiua.

Ileana D'Cruz alisema:

“Kulikuwa na mahali pengine ambapo nilijiua, sio kujaribu. Inasikitisha sana.

"(Hiyo) nilijiua lakini nilikuwa nimenusurika na mjakazi wangu alikuwa amethibitisha habari hiyo.

"Sikuwa na mjakazi, sikujaribu kujiua, nilikuwa hai… Haikuwa na maana yoyote."

"Sijui hata wanapata vitu kama hivyo."

Ileana D'Cruz ajibu uvumi wa Ajabu kuhusu Yeye mwenyewe - ileana d'cruz

Mbele ya kazi, muonekano wa mwisho wa skrini ya Ileana D'Cruz ulikuwa Ng'ombe Mkubwa, pamoja na Abhishek Bachchan.

Filamu hiyo imejikita kwa msingi wa maisha ya muuzaji wa hisa mwenye kivuli Harshad Mehta.

Ng'ombe Mkubwa inaashiria mwanzo wa dijiti wa mwigizaji. Haiwezi kutolewa kwenye sinema kwa sababu ya janga la Covid-19, ilitoka kwenye jukwaa la dijiti.

D'Cruz alimfanya uigizaji mara ya kwanza mnamo 2012 na Barfi, pamoja na waigizaji mashuhuri Ranbir Kapoor na Priyanka Chopra.

Pia ameigiza Phata Bango Nikla shujaa, Shujaa kuu wa Tera, Pagalpanti na Rustom.

Walakini, Ileana D'Cruz pia hivi karibuni alifunua kwamba kwa makusudi alichukua kazi kidogo katika Sauti, akisaini filamu zaidi Kusini.

Alisema: "Nadhani sikuwa na uhakika. Sikuwa na uhakika na mimi mwenyewe, sikuwa na uhakika wa kufanya makosa au kufanya filamu isiyofaa.

“Ni jambo ambalo sikufikiria sana, wakati nilikuwa nikifanya kazi Kusini.

"Ilifanya kazi tu. Nilifanya filamu nyingi sana na zingine zilikuwa nzuri na zingine hazikuwa nzuri.

"Nadhani tofauti ni kwamba katika Sauti, nilikuwa naogopa tu kwamba, 'Ah, siwezi kufanya makosa'."

Sasa, hata hivyo, Ileana D'Cruz amesema kuwa angependa kuchukua hatari zaidi katika tasnia ya filamu.

Louise ni Kiingereza na mhitimu wa Uandishi na shauku ya kusafiri, skiing na kucheza piano. Pia ana blogi ya kibinafsi ambayo huisasisha mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuwa mabadiliko unayotaka kuona ulimwenguni."

Picha kwa hisani ya Ileana D'Cruz Instagram



Nini mpya

ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Harusi ya Brit-Asia wastani hugharimu kiasi gani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...