Iftikhar Thakur anashiriki Mikutano ya Mapenzi na Wanasiasa

Iftikhar Thakur, mcheshi maarufu wa Pakistani, ameshiriki mazungumzo yake na wanasiasa wa Pakistani. Wanamtandao waliwapata wacheshi.

Iftikhar Thakur anashiriki Mikutano ya kuchekesha na Wanasiasa f

"Shahbaz Sharif alikuja kwangu"

Katika maisha yake yote, Iftikhar Thakur amekuwa na fursa ya kutumbuiza mbele ya baadhi ya watu mashuhuri wa kisiasa wa Pakistan.

Hawa ni pamoja na Imran Khan, Shahbaz Sharif, Nawaz Sharif, na marehemu Pervez Musharraf.

Uzoefu wa mcheshi huyo na wanasiasa hao umempa mtazamo wa kipekee juu ya uwezo wao wa kuchukua mzaha.

Hivi majuzi, Iftikhar Thakur alionekana kama mgeni kwenye kipindi maarufu cha mazungumzo Hasna Mana Hai.

Huko, alishiriki mwingiliano wake na wanasiasa wa Pakistani na athari zao kwa ucheshi.

Alifichua kuwa kinyume na imani maarufu, wanasiasa wengi wana uwezo wa kuchukua mzaha na kucheka wenyewe.

Iftikhar alisimulia tukio ambapo alikuwa studio wakati Shahbaz Sharif alipofika.

Hakupokea vicheshi tu, bali pia alijibu kwa maneno yake ya kijanja.

Iftikhar alisema: "Alinitazama na kusema kwa mzaha, 'Mtu huyu pia yuko hapa?'

“Kisha Sohail akamwambia kuwa ni onyesho langu ambalo anaenda. Shahbaz Sharif kisha akanijia na kuniuliza nini kitatokea katika onyesho hilo.”

"Nilimwambia, 'Nikiangalia sura yako, ninaweza kukufanyia mzaha tu'."

Shahbaz Sharif aliuliza: "Kwa mfano, utafanya mzaha gani?"

Iftikhar aliendelea: “Nilimwambia kwamba uso wake unafanana na nyundo iliyotengenezwa kwa mbao. Kwa hili Shahbaz Sharif aliniambia kuwa ninaonekana kama panya kutoka Uchina.

Uzoefu huu ulimfanya Iftikhar kuhitimisha kwamba familia ya Sharif ilithamini sana ucheshi.

Mkutano mwingine wa kukumbukwa Iftikhar alishiriki ulikuwa na gavana wa zamani Chaudhry Sarwar. Chaudhry Sarwar alimfanyia mzaha kwa kucheza wakati wa hafla ya tuzo ya Pride of Performance.

Iftikhar alishiriki: "Alikuwa akinipa nishani na akanipongeza kwa kupata fahari ya tuzo ya utendaji. 'Hongera kwa kupata tuzo ingawa huonekani kuwa unastahili tuzo', aliniambia."

Iftikhar, akiwa amesimama kwa miguu yake haraka, alijibu kwa mzaha wa aina yake, ambao Chaudhry Sarwar aliuchukua kwa hatua.

"Nilimwambia kwamba ni kwa neema ya Mungu kwamba wewe ni mtawala."

"Watu kama wewe hukaa nyuma ya Mehdi Hasan wakicheza tabla."

Umma ulikuwa na majibu chanya kwa kauli za Iftikhar Thakur.

Mtumiaji mmoja alisema: "Iftikhar Sahab ni muungwana wa kipekee na binadamu wa ajabu."

“Nimempenda kama mburudishaji tangu utoto wangu, lakini kujifunza kuhusu kazi yake ya uhisani kwa watoto wanaougua thalassemia nchini Pakistani na hadithi zake za Hajj kupitia mahojiano yake kumenifanya kuwa shabiki wa kweli. Mwenyezi Mungu ambariki.”

Mwingine aliongeza: "Yeye ni hadithi kama hiyo. Heshima yake na kutokuwa na upendeleo kwa wanasiasa kunathaminiwa sana.”

Mmoja aliandika: “Mikutano kama hiyo ya kuchekesha. Yeye ni mzuri sana."



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni sawa kutoa mimba kwa 'izzat' au heshima?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...