Picha za Lehenga za Iffat Omar zinawasha Ukosoaji

Iffat Omar hivi majuzi alitikisa lehenga kwenye harusi, akishiriki picha na familia yake ya Instagram. Walakini, walisababisha ukosoaji.

Picha za Lehenga za Iffat Omar zinawasha Ukosoaji f

“Uchi wa nini?!? Watu wasio na aibu!!!”

Picha za hivi majuzi za Iffat Omar zimesambaa sana, ambapo anaweza kuonekana akiwa amevaa lehenga-choli kwenye harusi.

Walakini, picha hizi pia zilisababisha upinzani kutoka kwa mashabiki wake wa Pakistani.

Haraka walikusanyika katika sehemu ya maoni ili kueleza masikitiko yao.

Mtumiaji mmoja alisema: "Watu mashuhuri wanavaa nusu uchi na wanajivunia kuonyesha viungo vyao vya mwili kuwa hawajali dini, maadili na tamaduni."

Mwingine aliandika: "Kuna mwelekeo mpya kati ya wasomi wa Pakistani kuonyesha matumbo yao yote na mgongo wao. Hakuna aibu iliyobaki kati ya wasomi wa Pakistani."

Mmoja alisema: "Uchi ni nini?!? Watu wasio na aibu!!!”

Mwingine alisema: "Anakosoa kila mtu. Mtazame sasa.”

Polisi wa maadili pia walionyesha umri wa Iffat, wakilinganisha na vazi lake. Walidai mtindo wake haumfai mtu wa rika lake.

Mtu mmoja aliuliza: “Je, huu ni umri wako sasa wa kuvua nguo zako?”

Mwingine alimdhihaki: “Shangazi, kulikuwa na haja gani ya kuvaa hata hiyo fulana ndogo? Onyesha kila kitu."

Mmoja wao aliandika hivi: “Kuwa uchi wakati wa uzee kunavutia.”

Watu wengine pia walidai kuwa uso wake ulionekana tofauti, ikimaanisha kwamba alikuwa amefanyiwa upasuaji au mabadiliko mengine.

Mtumiaji mmoja alisema:

"Haijalishi unafanya nini na uso wako, bado unaonekana sio wa kawaida. Utateketea kuzimu.”

Mwingine alisema: "Unaonekana kama maiti iliyojaa Botox."

Mmoja wao aliandika hivi: “Nimeharibu uso wako.”

Picha za Lehenga za Iffat Omar zinawasha Ukosoaji

Hapo awali, Iffat Omar alikuwa amemjibu askari aliyemtuhumu kwa kufanyiwa upasuaji wa plastiki, akisema:

"Sijawahi kuficha umri wangu na sioni aibu kuzeeka lakini nimezeeka, sijafa.

“Najiangalia. Siku ambayo itakuwa upasuaji, nitakiri wazi."

Kufuatia ukosoaji huo, mashabiki wa Iffat walianza kumtetea kutokana na chuki zote alizokuwa akipokea.

Shabiki mmoja alisema: "Kweli, mwanamke huyu anaonekana kustaajabisha. Na sisi ni nani tuwahukumu? Ni chaguo lake binafsi na mwili wake: ana uhuru wote. Nguvu zaidi!”

Mwingine alisema: “Mtu yeyote anaweza kuvaa apendavyo katika umri wowote alio nao.

"Maoni haya ni dhibitisho kwamba akili yako imejaa sh*t na wanachofanya ni kueneza chuki na uhasi."

Mmoja aliandika hivi: “Ninaonekana mrembo! Najua baadhi ya watu walianza kuchochewa, lakini ni utaratibu wa watu wetu wasio na kazi wenye fikra za nyuma.”

Mwingine alisema: "Wewe ni mzuri sana. Usisikilize matusi yote haya [wachawi], ni wanawake wa Desi ambao hawajatosheka tu ambao hawawezi kupata ulichonacho kwa hivyo waache wachome.

Iffat Omar bado hajashughulikia chuki na ukosoaji wa hivi majuzi anaofanyiwa.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungekuwa na Jaribio la STI?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...