Iffat Omar anajibu Age Shamers

Iffat Omar aliwahutubia wanaoaibisha umri katika machapisho yake ya hivi majuzi ya harusi. Alikuwa akilaumiwa kwa mavazi yake ya ujasiri na miondoko ya densi.

Iffat Omar anajibu Age Shamers f

“Sijawahi kumuona akionekana mchafu kiasi hiki. Amepoteza heshima tu.”

Iffat Omar amekuwa akishiriki picha za kupendeza na klipu zake, akiwavutia watoroli ambao wanadai anafaa "kuigiza umri wake".

Picha yake fulani imevutia sana watazamaji. 

Katika picha hii, Iffat alionekana akionyesha rangi ya lehenga ya waridi kutoka kwa mbunifu Fahad Hussayn.

Ilipambwa kwa maelezo ya dhahabu na ilionyesha blauzi fupi isiyo na mikono.

Wanamtandao kadhaa wamempigia simu nje ya mavazi yake, wakiona kuwa hayafai hasa kutokana na "umri" wake.

Iffat Omar anajibu Age Shamers

Mtu mmoja aliandika hivi: “Katika umri wake, anapaswa kujitayarisha kwa ajili ya ulimwengu ujao.

"Kuvaa nguo kama hizo hadharani na kuzituma ili ulimwengu uone hakuwezi kumsaidia chochote."

Mwingine alisema: “Alijua kwamba angechukiwa sana kwa kuvaa hivyo, lakini bado aliichapisha. Kwa hivyo alithibitisha kwamba alifanya hivyo kwa uangalifu. 

Mmoja alisema: “Sijawahi kumuona akionekana mchafu sana. Amepoteza heshima tu.”

Siku iliyofuata, Iffat Omar alishiriki video mpya kwenye akaunti yake. 

Alikuwa akicheza kwa midundo ya ngoma ya asili ya Bollywood 'Dafliwale Dafli Baja', akiwa amevalia seti ya kawaida ya co-ord isiyo na rangi nyeupe.

Watazamaji katika harusi hiyo pia walionekana wakifurahia dansi yake.

Video hii ilisambaa haraka kwenye mitandao ya kijamii. Mashabiki walionyesha kutoikubali, wakiikosoa waziwazi ngoma ya Iffat Omar. 

Wengi hawakupenda hatua zake, wakidai haziendani na utu wake, wakiona mtazamo wake wa 'kitoto'. 

Mtumiaji aliandika: “Binafsi nisingeshiriki video zangu za faragha za harusi; cheza au imba furahiya tu hafla yako, ishiriki na familia yako na marafiki, sio kwenye jukwaa la umma."

Mtu mmoja alisema: "Hakuna mtu anataka kuona bibi mzee akicheza kwenye skrini zao." 

Mwingine aliandika: "Inaonekana kana kwamba kijakazi mzee ana kiharusi." 

Mmoja wao alisema: "Inaonekana kama tumbili anayecheza kwa mpigo."

Mwingine alisema: "Ni mzee sana kufanya sh*t ya aibu kama hii!"

 

 
 
 
 
 
Tazama chapisho hili kwenye Instagram
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

Chapisho lililoshirikiwa na Iffat Umar (@iffatomarofficial)

Iffat Omar alijibu maoni hayo ya chuki na kutuma:

“Meri age meri marzi (Umri wangu, chaguo langu).

"Kwa hivyo tafadhali nenda kwenye maisha yako na uache kunifundisha jinsi ya kufanya kulingana na 'umri' wangu."

Ujumbe huo haukuwa na matokeo chanya. Watumiaji hawakukata tamaa na waliendelea kutembeza Iffat.

Iffat Omar ni mwigizaji maarufu na mwanamitindo wa zamani ambaye alianza safari yake ya showbiz kupitia uanamitindo.

Anapendwa na watazamaji kwa uigizaji wake bora katika tamthiliya kama vile Ghulam Gardish, Muhabbat Aag Si na Aangan.

Licha ya chuki hiyo, Iffat Omar anasalia hai kwenye mitandao ya kijamii, akijihusisha na mashabiki na kutoa maoni yake kuhusu masuala mbalimbali. 



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, unajisikiaje kuhusu nyimbo zinazozalishwa na AI?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...