Humayun Saeed na Yumna Zaidi kuigiza katika filamu ya 'Gentleman'

Green TV imetoa kionjo cha kwanza cha 'Gentleman' kilichowashirikisha Humayun Saeed na Yumna Zaidi. Mashabiki wanasubiri kwa hamu kuachiliwa kwake.

Humayun Saeed na Yumna Zaidi kuigiza katika filamu ya 'Gentleman' - F

"Ninahesabu siku."

Muungwana ni mfululizo wa tamthilia inayotarajiwa kuonyeshwa kwenye Green Entertainment.

Imeongozwa na Haissam Hussain, imetolewa na Next Level Entertainment na kutayarishwa na Samina Humayun Saeed na Sana Shahnawaz.

Hadithi hiyo, iliyoandikwa na mwandishi maarufu wa Pakistani Khalil Ur Rehman Qamar, inaahidi kuvutia hadhira kwa masimulizi yake ya kuvutia.

Waigizaji waliojaa nyota wa Muungwana ni pamoja na Zahid Ahmed, Sohai Ali Abro, Ahmed Ali Butt, Adnan Siddiqui, Humayun Saeed, na Yumna Zaidi.

Kila mmoja wao ataleta talanta zao za kipekee kwenye skrini. Mchezo wa kuigiza unaangazia mgongano kati ya goon wa ndani, Iqbal Munna, na mabwana waheshimiwa wa jamii.

Maisha ya Iqbal Munna yanachukua zamu ambayo haikutarajiwa anapoanza kumpenda Zarnab, msichana mrembo.

Kutolewa kwa teaser kwa Muungwana kwenye chaneli rasmi ya YouTube ya Green Entertainment imezua gumzo kubwa miongoni mwa mashabiki.

Kichochezi kinatoa muhtasari wa hadithi kali na ya kuvutia ya tamthilia hiyo, na kuwaacha watazamaji wakiwa na hamu ya kupata zaidi.

Moja ya vipengele vinavyotarajiwa zaidi Muungwana ni kemia ya skrini kati ya Yumna Zaidi na Humayun Saeed.

Mashabiki wanasubiri kwa hamu maonyesho yao na wana matumaini kuhusu mafanikio ya tamthilia hiyo.

Muungwana iko tayari kuwa mchezo wa kuigiza wa lazima-utazamwa.

Mtumiaji alisema: "Mchanganyiko wa waigizaji wenye vipaji, hadithi ya kuvutia, na maadili ya juu ya uzalishaji imeweka jukwaa kwa Muungwana kuleta athari kubwa kwenye televisheni ya Pakistani."

Mwingine aliandika: “Ninahesabu siku hadi niweze kuzama ndani Muungwana na kushuhudia drama inayoendelea.”

Wakati tarehe ya kutolewa inakaribia, matarajio yanaendelea kuongezeka,

Mmoja alitoa maoni: “Humayun na Adnan kwa pamoja wanamaanisha hitbuster na maandishi ya Khalil! Itakuwa tamthilia maarufu ninayoijua kwa hakika.”

mafanikio ya Muungwana inategemewa sana, huku wengi wakitabiri kuwa itakuwa kipendwa kati ya watazamaji.

Mtumiaji mmoja alisema: "Ni kicheshi kama nini cha bomu. Kito kingine cha Green Entertainment. Yumna inaonekana nzuri sana. Ni uigizaji wa kuvutia kama nini. Kusubiri kwa hamu."

Mwingine alisema hivi: “Tamthilia hiyo ina mambo yote muhimu ya kuvutia mioyo ya watazamaji na kuacha hisia ya kudumu.”

Mmoja aliandika: “Nguvu na shughuli nyingi! Tayari ninaipenda."

Mwingine alisema: "Matarajio yananiua. Nataka kuiona sasa!

Mmoja alistaajabu: “Tumeona tu picha mbili za Yumna kwenye trela nzima, na anaonekana kuvutia sana!”

video
cheza-mviringo-kujaza


Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapendelea kuvaa kazi gani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...