Humayun Saeed anazungumza juu ya jukumu lake katika "Taji" ya Netflix

Katika tukio la hivi majuzi la mgeni kwenye kipindi, Humayun Saeed alitoa maarifa kuhusu jukumu lake katika mfululizo wa Netflix 'The Crown'.

Humayun Saeed anashiriki Maelezo ya Tabia ya 'Taji'

"Wazo hili hata halikuingia akilini mwangu."

Katika mahojiano ya hivi karibuni Kipindi cha Knock Knock, Humayun Saeed alijitokeza mgeni na kuzungumza juu yake Taji.

Humayun alishiriki maelezo ya kuvutia kuhusu kupata jukumu la kupendezwa na Princess Diana katika maarufu Netflix onyesha.

Mazungumzo yalijikita katika mchakato wa utumaji, ikijumuisha ukaguzi na uteuzi wa mwisho.

Humayun pia alifunguka kuhusu kutoridhishwa kwake awali wakati akizingatia kufanya majaribio ya mfululizo wa Kiingereza.

Alitoa maarifa muhimu katika safari hiyo tata, akitoa mtazamo wa ulimwengu wa uigizaji wa kimataifa.

Mohib Mirza alisisitiza ukweli kwamba Humayun Saeed alilazimika kufanya ukaguzi Taji.

Alisema kuwa hili ni somo kwa waigizaji wote wapya wapya kwamba majaribio ni muhimu.

Humayun Saeed alimhakikishia Mohib kwamba huu ulikuwa na unapaswa kuwa mchakato ambao wahusika wote wanapaswa kuupitia.

Alisisitiza kuwa inapaswa kuwa mazoezi ya kawaida ambapo wakurugenzi waigizaji wanatathmini ufaafu wa muigizaji kwa kuangalia utendaji wao.

Akikumbuka uzoefu wake wa ukaguzi, Humayun alikiri waziwazi kuongezeka kwa msisimko na wasiwasi kwa wakati mmoja.

Akionyesha pongezi zake kwa Taji, fursa pekee ya kufanya majaribio ya onyesho ilionekana kama wakati wa kipekee kwake.

Alikiri kwamba kuzingatiwa tu kwa jukumu kama hilo hakuaminika hivi kwamba karibu hakujiandikisha.

“Mimi ni shabiki wa Taji. Sikujua safu ya mhusika Diana ilielekea wapi nilipomaliza kutazama Msimu wa 4.

“Licha ya Dk Hasnat kuwa Mpakistani, sikuwahi kufikiria hivyo Taji watayarishaji wangemtoa Mpakistani wa kucheza naye.

“Wazo hili hata halikuingia akilini mwangu.

“Kwa hiyo, nilipoombwa kuchukua nafasi hiyo, nilifurahi sana. Na kisha wakaniambia kwamba nilipaswa kufanya ukaguzi.

“Hapo ndipo nilipofikiria, ‘Jamani! Je, huwezi kujua kutoka kwa uso wangu au kazi yangu ya awali kama ninastahili au la?’”

Humayun alikuwa na uhakika kwamba wakurugenzi walikuwa wamefanya kazi zao za nyumbani kabla ya kumkaribia.

Alielewa kuwa bado walitaka kuona jinsi anavyoonekana katika jukumu hilo.

Licha ya wasiwasi wake wa awali, Humayun alikaribia ukaguzi huo kwa uaminifu na kujitolea, na kwa sababu hiyo, aliorodheshwa.

"Ili kutathmini sura yangu na utendakazi wangu kama Dk Hasnat, waliomba eneo ambalo nililazimika kuzungumza na kutenda kama yeye.

“Baada ya kukamilisha tukio hilo, wakala wangu alinifahamisha kuwa mimi pamoja na waigizaji wengine wanne tumeorodheshwa.

"Hii ilikuwa kati ya jumla ya waigizaji wanane waliofikiwa kutoka India na Pakistani.

"Baadaye, walitupatia onyesho lingine la kufanya, ambalo pia nilikamilisha kwa mafanikio."

Kufuatia matukio haya, alipokea habari kwamba amechaguliwa kuigiza Dk Hasnat Taji.

Wengi walimthamini Humayun na ustadi wake wa kuigiza.

Mtu mmoja alisema: "Natamani kuona wasanii zaidi wa Pakistani huko Hollywood ili ulimwengu uweze kututambua kama Wapakistani."

Mmoja alisema: "Humayun amefanya uadilifu na tabia yake."

Mwingine alisema: "Ulikuwa mzuri sana katika jukumu la Dk Hasnat."

Mmoja alisema: “Natamani tasnia yetu ingekuwa ya haki kama yao. Labda tungekuwa na maudhui bora wakati huo.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni nani katika kaya yako anayeangalia filamu nyingi za Sauti?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...