Humayoun Ashraf anazungumza kuhusu Ndoa na Talaka

Kwenye 'Zabaradast with Wasi Shah', Humayoun Ashraf alifunguka kuhusu ndoa yake ya mapema na talaka yake iliyofuata.

Humayoun Ashraf anazungumza kuhusu Ndoa na Talaka f

"Ilikuwa uamuzi usiokomaa wa maisha yangu."

Katika mwonekano wa hivi karibuni kwenye show Zabaradast pamoja na Wasi Shah, Humayoun Ashraf alifunguka kuhusu maisha yake ya kibinafsi.

Alizungumzia hasa ndoa yake na talaka iliyofuata.

Wakati wa onyesho, alifunua wazi umri wake, akisema:

"Nina umri wa miaka arobaini, sijaoa na nina furaha."

Ufichuzi huu unatoa mwanga kwa upande wa muigizaji huyo ambaye hapo awali alikuwa hajafichuliwa kwa umma.

Humayoun aliendelea: "Watu huniuliza ikiwa nimeolewa, nawaambia, 'Hapana, nina furaha'."

Akitafakari juu ya uzoefu wake wa zamani, Humayoun Ashraf alishiriki umaizi katika ndoa yake ya mapema.

Alikiri kwamba ulikuwa uamuzi uliofanywa katika umri mdogo ambao haukufaulu kama ilivyotarajiwa.

Licha ya changamoto na mashaka aliyokumbana nayo, alijiepusha kuainisha uzoefu kuwa mbaya kabisa.

Badala yake, aliiona kuwa fursa muhimu ya kujifunza. Alisisitiza umuhimu wa kujifunza kutokana na makosa ya mtu na kusonga mbele na hekima mpya.

Humayoun Ashraf alisema: "Sitasema kwamba ilikuwa tukio lisilofurahisha lakini ilikuwa uamuzi wa kichanga wa maisha yangu."

Alikubali ugumu wa uhusiano wa kibinafsi na ukuaji ambao unaweza kutoka kwa kuzunguka hali ngumu.

Zaidi ya hayo, Humayoun Ashraf aliangazia umuhimu wa kuzingatia elimu na ukuzaji wa taaluma, haswa wakati wa miaka ya malezi.

“Nilianza showbiz nikiwa na umri mdogo sana. Nimemaliza kwa shida na elimu yangu ni ndogo sana. Nadhani elimu ni muhimu sana.”

Alipendekeza kuwa kuoa katika umri mdogo huenda siku zote kuambatana na malengo na matarajio ya muda mrefu ya mtu.

Hisia hii iligawanya watazamaji, ambao walitoa maoni yao kwenye mitandao ya kijamii.

Mtumiaji aliandika: "Inasikitisha kidogo kumuona akiwa na miaka arobaini na moja. Hata ikiwa ana furaha, lazima ajisikie mpweke.”

Mwingine alisema: "Ni jasiri sana kwake kuzungumza juu ya hii kwenye TV."

Mmoja alibainisha:

"Ana miaka 40? Hatazamii siku zaidi ya 25.”

Mwingine alisema: “Ndoa ya mapema inatiwa moyo katika dini yetu. Kwa nini atasema jambo la kukatisha tamaa kwenye show?

"Sio mfano mzuri kwa vijana."

Humayoun Ashraf ni mwigizaji wa Kipakistani aliyejipatia umaarufu na kupongezwa kupitia uigizaji wake wa ajabu katika tamthiliya.

Miongoni mwa kazi zake mashuhuri ni Khuda Aur Muhabbat na Rang Mahal, zote mbili zilipata umaarufu mkubwa miongoni mwa watazamaji.

Ustadi wake mwingi wa kuigiza pia umeonyeshwa katika tamthilia kama vile Abh Dekh Khuda Kia Kerta Habari, na Mushkil. Wamemjengea sifa dhabiti katika tasnia hiyo.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Nani Mchezaji Bora wa Soka wa Wakati wote?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...