Humaima Malick alitembea juu ya Picha zake za Taulo

Humaima Malick amekuwa mtu wa kulaumiwa baada ya kuweka picha zake akiwa amevalia taulo nyeusi.

Humaima Malick alitembea juu ya Picha zake za Taulo f

"Sasa ninachoona ni picha zake za ujasiri."

Humaima Malick anakabiliwa na upinzani mkali mtandaoni kwa kuchapisha picha akiwa na taulo pekee.

Hivi majuzi, mwigizaji huyo amekuwa akitengeneza vichwa vya habari kwa uchaguzi wake wa ujasiri wa mitindo na kushiriki mara kwa mara picha za kupendeza kwenye Instagram yake.

Miongoni mwa machapisho yake ya hivi punde ni picha zake akiwa amevishwa taulo nyeusi. Taulo ndogo ilikuwa imefungwa kichwani mwake.

Iliunganishwa na koti ya maridadi, labda kuchukuliwa wakati wa kutembelea saluni au spa.

Humaima alipiga pozi la urembo mbele ya kioo huku akiinua taulo.

Walakini, sio mashabiki wote wa Humaima Malick wamejibu vyema kwa machapisho haya.

Baadhi wameelezea kutamaushwa na kutoidhinishwa, wakihoji uamuzi wake wa kushiriki kile wanachokiona kama matukio ya faragha kwenye jukwaa la umma.

Kulingana na watumiaji wa mitandao ya kijamii, picha hizo hazikuwa sawa kabisa.

Shabiki mmoja alilalamika: "Nilianza kumfuata Humaima Malick kwa talanta na ujuzi wake, lakini sasa ninachokiona ni picha zake za ujasiri."

Watu binafsi walimtaka azingatie kazi yake ya kitaaluma badala ya maisha yake ya kibinafsi.

Watumiaji wengi wa mitandao ya kijamii waliibua wasiwasi, wakielekeza maoni yao kwa kaka yake Feroze Khan.

Mmoja wao aliuliza: “Ndugu yake yuko wapi sasa?”

Zaidi ya hayo, baadhi ya mashabiki wametoa maoni yao kuhusu muda wa machapisho haya, wakitaja Ramadhani ambayo ilikuwa imeisha.

Shabiki mmoja alisema: "Hivi ndivyo wanaanza kufanya mara tu baada ya Ramadhani."

Kwa kuongeza, kuna hisia zinazoenea kati ya mashabiki fulani.

Wanaamini kuwa watu mashuhuri, akiwemo Humaima Malick, huamua kuvaa kwa ujasiri na kuvutia ili kupata umakini na kusalia muhimu kwenye vyombo vya habari.

Shabiki mmoja alitoa maoni hayo, akisema: “Wamegundua njia mpya za kupata umaarufu; wanavaa hivi na kuonyeshwa katika habari.”

Mtumiaji aliandika: "Kama mtu wa umma, vitendo na chaguzi zake ziko chini ya uchunguzi na tafsiri. Anapaswa kuwa makini na anachochapisha.”

Mwingine aliongeza:

“Mbona hata amevaa bafuni? Ameacha chochote kwenye mawazo.”

Mwingine alisema: "Njia nafuu ya kupata umaarufu."

Mmoja alibainisha: “Anapaswa kuwa mama wa watoto wanne kufikia sasa. Anajaribu sana kuonekana mchanga."

Mwingine aliuliza: “Je, anafikiri anaonekana mzuri? Hili ndilo jambo baya zaidi ambalo nimeona kwa muda mrefu. Kwa kweli inachukiza.”

Licha ya ukosoaji na maoni tofauti kati ya msingi wa mashabiki wake, umaarufu wa Humaima Malick bado ni mkubwa.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unafikiri Kuku Tikka Masala alitokea wapi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...