HSY hushiriki maoni kuhusu Raunchy Outfits & Cosmetic Surgery

Wakati wa podikasti, mbunifu wa Pakistani HSY alitoa mawazo yake juu ya vijana wanaovaa mavazi ya ujasiri na kufanyiwa taratibu za urembo.

HSY inashiriki maoni kuhusu Raunchy Outfits & Cosmetic Surgery f

"Kuna ujinga mwingi"

Hivi majuzi HSY alitengeneza vichwa vya habari na maoni yake juu ya kizazi kipya kilichovaa mavazi ya udhalilishaji.

Mbunifu alikuwa mgeni kwenye podikasti ya Ahmed Ali Butt.

Wakati wa mahojiano, alishiriki mawazo yake juu ya mwelekeo na maoni machache yaliyopo kwenye tasnia.

Mada moja ambayo HSY ilijadili ni mtindo wa vijana kuvaa nguo za kubana na kuonyesha maungo yao kwenye mitandao ya kijamii.

HSY alikiri kwamba kila mtu ana uhuru wa kujisikia vizuri kuhusu miili yao.

Walakini, akitoka enzi ambayo ilikuwa na vizuizi fulani, alikiri kuhisi hali ya kutokuwa na utulivu wakati wa kushuhudia wingi wa maudhui kama hayo.

Alisema: "Kuna ulafi mwingi lakini nadhani kila mtu anataka kusherehekea miili yao.

"Kizazi chetu kilikuwa na mawazo ya kihafidhina. Wazazi wetu walikuwa wakitutazama kila mara ili kuhakikisha kwamba hatuvuki mipaka ya uadilifu.

“Sijui kama dira ya maadili ni hitaji lakini kizazi chetu kiishi na kuacha kuishi.

"Hata kama inaonekana kuwa mbaya kwetu. Hatupaswi kuwa waamuzi hivyo.”

Maoni yake yalionyesha mtazamo wake juu ya chaguzi za mitindo zinazoendelea na maonyesho ya kizazi kipya.

Kipengele kingine ambacho HSY kiliguswa nacho kilikuwa ni ulinganifu unaotambulika katika tasnia.

Alitaja kwamba watu wengi katika ulimwengu wa burudani na mitindo wanaonekana kuwa sawa.

Hii mara nyingi hutokana na kufanyiwa taratibu za urembo katika maeneo maarufu kama vile Uturuki au Dubai.

HSY ilidokeza mfanano unaotokana na taya na sura za uso, ikipendekeza ukosefu wa mtu binafsi katika tasnia.

Alifafanua: "Lakini ni nani anayevutia sana ingawa?

“Kila mtu ana nywele mbovu, ndevu zile zile, taya moja, kidevu kilekile, nyusi zile zile, vichungi sawa.

"Sexy ni jambo la ndani. Mehwish Hayat, kwa mfano, ni sexy. Aisha Omar ni moto.”

Mashabiki wa HSY walithamini kauli zake za uaminifu na za moja kwa moja.

Mmoja wao alisema: "Nimefurahiya sana kipindi hiki."

Mwingine aliandika:

"HSY sio chochote ila msukumo wa mafanikio."

Mmoja alisema: “Mtu wa ajabu katika tasnia ya mitindo. Heshima nyingi.”

Hadithi ya mafanikio ya HSY inatumika kama msukumo kwa wapenda mitindo wengi wanaotamani, kwani amefanya bidii kutoka mwanzo mdogo.

Sasa amekuwa mmoja wa wabunifu wanaotafutwa sana nchini Pakistan.

Zaidi ya hayo, HSY amekuwa akiongea kuhusu safari yake na kazi ngumu ambayo amewekeza kufikia wadhifa wake wa sasa.

Ushawishi wake unaenea zaidi ya chapa yake mwenyewe. Anaendelea kuathiri mazingira ya mtindo na kuchangia ukuaji wake na mageuzi nchini Pakistan.

Ayesha ni mwandishi wetu wa Asia Kusini ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza".



Nini mpya

ZAIDI
  • Kura za

    Je! Unapendelea Vinywaji Vipi vya Krismasi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...