Hrithik Roshan anamshtaki Angela Krislinzki kwa kusema Uongo juu ya Urafiki

Angela Krislinzki amejivutia mwenyewe baada ya kudai yeye na Hrithik Roshan ni marafiki. Walakini, mwigizaji wa Sauti alikataa hii hadharani.

Hrithik Roshan anamshtaki Angela Krislinzki kwa kusema Uongo juu ya Urafiki

"Ninazingatia Hrithik kama mshauri na kumpa habari."

Muigizaji wa sauti Hrithik Roshan amemshtumu Anglea Krislinzki, mwanamitindo na mwigizaji, kwa kusema uwongo juu ya urafiki wao unaodhaniwa.

Alichukua kwenye media ya kijamii Jumanne 4 Aprili 2017 kukataa urafiki huo.

Shtaka linakuja baada ya mtindo kudai kwamba yeye na Hrithik walikuwa marafiki. Alidai pia kwamba mwigizaji huyo alikuwa amempa ushauri juu ya kazi yake.

Mwanamitindo na mwigizaji alitoa taarifa hizi katika mahojiano ya kipekee na DNA India. Alisema juu ya uhusiano wao:

"Kama kila mtu mpya, nilikuwa na hamu na Hrithik wakati nilifanya kazi naye kwa mara ya kwanza katika biashara. Nilipomwambia juu ya asili yangu ya Uhispania, alikumbushwa juu ya haiba ya ulimwengu wa zamani wa Valencia na Uhispania.

"Aliniunga mkono na alinipa vidokezo vya uigizaji."

Angela pia alielezea kuwa walikuwa wakipanga kufanya kazi pamoja kwenye video ya muziki. Walakini, risasi hiyo haikufanyika.

Alifunua: "Hiyo ilikuwa mara tu baada ya video ya Hrithik ya Aashiqui kutolewa. Tulikuwa tumewahi kufanya mazoezi pamoja kwa siku moja, lakini Hrithik aliumia baada ya muda mfupi na ikasitishwa. Nilikuwa nikitarajia. ”

Katika mahojiano hayo hayo, Angela alitaja ubadilishaji kati yake na Hrithik wakati mwingine walipokutana.

Alikumbuka: "Pia aliniuliza kwa utani ikiwa rangi ya macho yangu ilikuwa ya kweli. Wakati nilisaini sinema Kusini. Aliuliza pia juu ya mtengenezaji na alinihakikishia kuwa filamu hii bila shaka itanipeleka. ”

Angela, anayefanya kazi sasa katika tasnia ya filamu ya Kitamil, alihitimisha mahojiano yake kwa kusema:

“Ninachukulia Hrithik kama mshauri na namuarifu. Nilimwonyesha wimbo kutoka kwa toleo langu la mwisho kusini, Size Zero na aliupenda sana. ”

Yote hii ingeweza kuchora uhusiano mzuri kati ya waigizaji hao wawili. Hata kwenye modeli Instagram, ameweka picha za wawili hao wakiwa pamoja.

Walakini, Hrithik Roshan anakanusha kumjua. Alielezea mshangao wake kwa tweet:

Angela Krislinzki alijibu tweet yake mara moja kwa kuelezea nakala hiyo katika machapisho mawili ya Twitter. Aliona vichwa vya habari kama "vya kupotosha," akaomba msamaha kwa kosa lisilotarajiwa, na akaelezea:

"Wakati ninasema mshauri nilikuwa namaanisha mtu ambaye aliongoza maisha yangu katika mwelekeo sahihi."

Hrithik Roshan hapo awali alishtakiwa kuhusika kwenye mchezo wa kuigiza na mwigizaji wa Sauti Kangana Ranaut. Alidai walikuwa wakichumbiana. Hrithik alikataa hii na baadaye akabadilishana naye mashtaka ya kashfa.

Na Angela Krislinzki sasa akiomba msamaha kwa vichwa vya habari vya "kupotosha", hatujui ni wapi madai haya yatachukuliwa.

Lakini, sio kila siku mtu hupata majibu ya moja kwa moja kutoka kwa sanamu yao au hata kukana kusisitiza vile!



Vivek ni mhitimu wa sosholojia, na shauku ya historia, kriketi na siasa. Mpenzi wa muziki, anapenda rock na roll na kupenda hatia kwa sauti za sauti za sauti. Kauli mbiu yake ni "Haijazidi Mpaka Imeisha," kutoka kwa Rocky.

Picha kwa hisani ya Twitter & Instagram rasmi ya Angela Krislinki.





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unanunua nguo mara ngapi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...