Je, Sumbul Touqeer Khan analipwa kiasi gani kwa Bigg Boss 16?

Sumbul Touqeer Khan anasemekana kuwa mshiriki anayelipwa pesa nyingi zaidi kwenye Bigg Boss 16. Lakini analipwa kiasi gani?

Sumbul Touqeer Khan analipwa kiasi gani kwa ajili ya Bigg Boss 16 f

malipo yake ya juu yanaonyesha uwezo alionao

Sumbul Touqeer Khan anaweza kuwa mshiriki mwenye umri mdogo zaidi Bosi Mkubwa 16 lakini kulingana na ripoti, yeye pia ndiye anayelipwa zaidi.

Sio tu kwamba analipwa zaidi msimu huu lakini ada zake ni kubwa kuliko baadhi ya washiriki wa mfululizo uliopita.

Inaaminika kuwa Sumbul anapata Sh. Laki 12 (£12,900) kwa wiki.

Kwa kulinganisha, Bosi Mkubwa 15 mshindi Tejasswi Prakash alilipwa Sh. Laki 10 (£10,000) kwa wiki.

Linapokuja suala la washiriki wenzake wa Sumbul, Tina Datta anaripotiwa kupokea Sh. Laki 9 (£9,600) kwa wiki huku Ankit Gupta akipata takriban Rs. Laki 6 (£6,400) kwa wiki.

Hili linaweza kuwashtua baadhi ya watazamaji kutokana na umri wa Sumbul lakini malipo yake ya juu yanaonyesha uwezo alionao wa kuwa nyota akiwa kwenye reality show.

Sumbul Touqeer Khan alivutia sana wakati wa Bosi Mkubwa 16 alicheza kwa mara ya kwanza alipokuwa akicheza na 'Chaka Chak'.

Pia alionekana kujiamini wakati wa maingiliano yake na Salman Khan.

Sumbul alieleza kuwa hana wasiwasi kuhusu kuwa sehemu ya onyesho hilo lakini ana wasiwasi zaidi kuhusu vipindi vya 'Weekend Ka Vaar' kwani Salman mara nyingi huwasuta washiriki.

Alisema: “Ninamuogopa kama mtangazaji kwa sababu yeye hukemea sana vipindi vya wikendi na sitaki kukemewa. Nataka kukaa huko kwa upendo."

Aliendelea kufichua kwamba babake alimshawishi kuchukua Onyesha.

Sumbul alisema: "Baba yangu aliniandikia shairi na niliendelea kulisoma mara kadhaa na mashaka yangu yote ya kuchukua show yalianza kutoweka na ningeona lengo langu wazi zaidi."

Hapo awali alisema kwamba hapo awali alifikiria kukataa ofa hiyo Bosi Mkubwa 16.

Kabla ya kuingia kwenye onyesho, Sumbul alikiri kwamba hakuwahi kutazama mfululizo huo.

Alisema: “Kwa kweli, sina sababu hususa.

“Nilipopata ofa hiyo, nilimuuliza baba yangu kisha aliponiomba niangalie misimu iliyotangulia. Sikuwahi kumfuata wala kumtazama Bigg Boss. Nilikuwa kama 'nini kinatokea! Hii ni nini?'

“Niliogopa sana. Nilimwambia baba yangu sitafanya hivyo, lakini alinishawishi kuwa naweza kufanya hivyo. Hatimaye, niliamua kuichukua.”

Sumbul anajulikana kwa kazi yake kwenye show Imlie lakini pia alionekana ndani Ibara 15.



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni neno lipi linaloelezea utambulisho wako?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...