Jinsi Mfanyikazi wa Ofisi alikua Nyota ya Bhangra

Mfanyakazi wa ofisi mwenye umri wa miaka 33 kutoka Coventry ambaye alitoa nyimbo kwenye kompyuta yake amekuwa nyota mkubwa wa Bhangra.

Jinsi Mfanyakazi wa Ofisi alivyokuwa Bhangra Star f

"Nilianza kutunga muziki wangu na kuimba."

Mfanyikazi wa ofisi ya Coventry amekuwa nyota wa Bhangra, na wimbo wake mpya zaidi uliokusanya maoni zaidi ya 300,000 kwenye YouTube.

Simran Singh, ambaye anaimba chini ya Simz Singh, alikuja Uingereza kutoka Amritsar mnamo 2014.

Jukumu lake la kwanza la kazi katika Coventry lilikuwa katika Lear Corporations. Wakati huo huo, wimbo wake wa kwanza 'Mhalifu' ulikuwa ukivuma katika ulimwengu wa muziki wa Bhangra.

Sasa, akifanya kazi kwingine kama fundi, Simz ameendelea kufanya muziki, huku wimbo wake mpya zaidi 'Main Gabru' ukipata mitiririko zaidi ya 300,000.

Alipokuwa akiishi Amritsar, Simz hakuwa na uwezo wa kununua programu za kutengeneza muziki, kwa hiyo angetengeneza nyimbo kwenye kompyuta yake.

Alisema: “Niliingia kwenye muziki kupitia kaka yangu mkubwa, Jai Inder, ambaye ni mwimbaji wa nyimbo za asili.

"Alikuwa akiimba kwenye maonyesho ya moja kwa moja na waimbaji maarufu kama mwimbaji wa kwaya. Aliimba na Amrinder Gill na alikuwa akinichukua wakati mwingine.

“Sikuwa na pesa nyingi shuleni za kununua programu [lakini] nilitaka kujifanyia kitu, kwa hivyo nikaanza kutunga muziki wangu na kuimba.

"Muziki wa kwanza niliotoa mwaka wa 2014, mwanzoni, [ilikuwa wakati] nilikuwa nikisikiliza Sukshinder Shinda, mtayarishaji maarufu kutoka Birmingham."

Simz alijifunza jinsi ya kurekodi muziki na hivi karibuni akapokea simu kutoka kwa studio ya kurekodi huko Amritsar.

Aliendelea: “Baada ya miaka miwili nilienda Mumbai [kufanya kazi] kama mhandisi wa sauti wa sinema za Bollywood.”

Simz alifanya kazi kama mhandisi wa sauti, lakini mnamo 2014, alihamia Uingereza kuanzisha maisha na mkewe. Kisha akaanzisha studio ya Epic Studios, ambayo inaendelea kukua.

"Kazi yangu ya siku ni kama fundi wa ubora lakini bado nafanyia kazi nyimbo. Moja ya nyimbo zangu zijazo itatoka mwishoni mwa Machi.

Simz anaimba, anatunga na kuchanganya muziki wake mwenyewe, akiuelezea kama mchanganyiko wa Bhangra, muziki wa pop wa India na UK drill.

Yeye Told Coventry Telegraph: “Baada ya zamu yangu ya siku, ilikuwa ngumu. Nilikuwa nafanya zamu tatu kisha napumzika.

"Pia ningekuwa nafanya mfumo nyumbani kuanza kurekodi na kupanga, na kisha kwenda kwenye Studio za Planet huko Coventry kurekodi muziki wangu, baada ya zamu na wikendi."

Wafanyakazi wenzake wamekuwa wakimuunga mkono.

“Watu kazini huwa wananihimiza kufanya zaidi, hawaelewi maneno ya Kipunjabi lakini wanaelewa muziki.

"Kwangu mimi, muziki ni kama kutafakari, kila ninapofanya muziki au kufanya mazoezi nyumbani, ni kupunguza mkazo wangu."

Anaishi Coventry na mkewe na wanawe watatu.

“Familia yangu inaipenda, wangependa nifanye nyimbo nyingi zaidi kuliko zamu zangu.

"Ni wazi ikiwa huna familia iliyohifadhiwa huwezi kufanya mambo ya aina hii. Sikuzote wananisaidia na kunitia moyo.”

Simz aliongeza kuwa ataacha kazi yake ya siku kabla ya kutoa albamu yake.

"Baada ya kutolewa mara kadhaa, bado ninafanya kazi kwenye albamu yangu.

"Kabla sijatoa albamu yangu nitaacha kazi yangu - huo ni mpango wangu - lakini Mungu anajua kitakachotokea."

Sikiliza Wimbo wa Simz Singh 'Main Gabru'

video
cheza-mviringo-kujaza


Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni wimbo upi unaopenda Diljit Dosanjh kutoka kwenye sinema zake?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...