Jinsi Aamir Khan alivyoangukia Kiran Rao baada ya Ndoa ya Reena Dutta

Muigizaji wa sauti Aamir Khan alizungumza waziwazi juu ya jinsi alimpenda mkewe Kiran Rao baada ya ndoa yake na Reena Dutta kumalizika mnamo 2002.

Jinsi Aamir Khan alivyoangukia Kiran Rao baada ya ndoa ya Reena Dutta f

"Ninajisikia furaha sana ninapozungumza naye."

Mkamilifu wa Bollywood Aamir Khan alifunua jinsi alimpenda mkewe wa pili Kiran Rao baada ya ndoa yake ya kwanza na Reena Dutta kumalizika.

Kwa kawaida, Aamir Khan anapendelea kuweka maisha yake ya kibinafsi kibinafsi. Hii kawaida huonekana katika hafla anuwai ambapo mara nyingi atazungumza juu ya filamu zake na miradi ya kijamii tofauti na maisha ya familia.

Walakini, katika video ya zamani ambayo imeibuka tena mkondoni, Aamir amefunua mambo ya karibu kuhusu maisha yake ya kibinafsi.

Kwenye video hiyo, Aamir anasema waziwazi juu ya uhusiano wake na mkewe Kiran, jinsi walivyopendana, talaka yake na uhusiano na mkewe wa zamani Reena.

Aamir Khan alikuwa ameolewa na Reena Dutta kwa miaka 16 kabla ya ndoa yao kumalizika mnamo 2002.

Jinsi Aamir Khan alivyoangukia Kiran Rao baada ya ndoa ya Reena Dutta - busu

Muigizaji wa sauti anaweza kusikika akiongea juu ya jinsi alikutana na Kiran kwa mara ya kwanza. Alisema:

“Nilikutana na Kiran wakati nilikuwa nikifanya Lagaan (2001). Alikuwa mmoja wa AD (wakurugenzi wasaidizi) juu ya hilo lakini wakati huo hatukuwa na uhusiano wowote, hatukuwa marafiki hata wazuri.

“Alikuwa mmoja wa watu kwenye kitengo hicho. Ilikuwa baada ya kujitenga na talaka baada ya muda fulani ndipo nilikutana naye tena.

"Katika wakati huo wa majeraha, simu yake ilikuja na nikazungumza naye kwa simu kwa nusu saa.

"Na nilipoiweka simu chini, nikasema, 'Mungu wangu! Ninajisikia mwenye furaha sana ninapozungumza naye. ' Ilinigonga wakati huo kwamba wakati ninazungumza naye nina furaha sana. ”

Aamir ameongeza kuwa wenzi hao wanashirikiana sana na "wanacheka kila wakati" pamoja.

Jinsi Aamir Khan alivyoangukia Kiran Rao baada ya ndoa ya Reena Dutta - wake

Aamir aliendelea kutaja jinsi anavutiwa na "wanawake wenye nguvu". Alielezea:

“Ninapenda wanawake wenye nguvu. Mke wangu wa kwanza Reena, mke wangu wa pili Kiran. Kwa hivyo, napenda watu walio na nguvu, sitaki kuwashusha kwa wanawake na wanaume. Ninapenda watu wenye nguvu. ”

Licha ya kumaliza ndoa yao, Aamir Khan na Reena Dutta wanashiriki uhusiano wa kirafiki. Aamir alimsifu mkewe wa zamani akisema:

"Yeye ni mtu mzuri pia. Wakati mwingine uhusiano haufanyi kazi lakini ninampenda sana na kumheshimu. ”

“Kwa kweli, tunafanya kazi pamoja kwenye mradi huu wa Paani. Yeye ndiye COO wa kampuni. ”

Aamir na Reena wanashiriki watoto wawili pamoja, mtoto wa kiume Junaid Khan na binti Ira Khan ambao wanaishi na mama yao.

Ni vizuri kupokea maoni juu ya maisha ya Aamir Khan na kumwona akiongea kwa upendo juu ya mkewe Kiran Rao na mke wa zamani Reena Dutta.

Tazama Video ya Aamir Khan akizungumza juu ya mke Kiran

video
cheza-mviringo-kujaza


Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Kabaddi inapaswa kuwa mchezo wa Olimpiki?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...