Hira Mani anatumbuiza katika Tukio la MQM-P huko Karachi

Hira Mani alijitokeza kwenye hafla ya kusherehekea ya MQM-P huko Karachi na akatumbuiza wimbo huo kutoka kwa mfululizo wake wa tamthilia ya 'Do Bol'.

Hira Mani akitumbuiza katika Sherehe ya MQM-P huko Karachi f

"Sasa sisi sote tutaishi Karachi kwa amani."

Hira Mani alitumbuiza katika sherehe ya Muttahida Qaumi Movement Pakistan (MQM-P) huko Karachi.

Sherehe hizo zinakuja huku mamilioni ya raia wa Pakistan wakisubiri matokeo ya uchaguzi mkuu wa 2024.

Klipu fupi ya video inayosambaa kwenye mtandao inamuonyesha Hira Mani akihudhuria hafla hiyo na mumewe Salman Saqib Sheikh.

Akichukua kipaza sauti kutoka kwa mumewe, Hira aliuchangamsha umati kwa kauli mbiu ya kumsifu kiongozi wa chama Mustafa Kamal.

Hira alisema: “Sisi sote akina dada, akina mama na wanawake, kaka yetu yuko hapa, na yeye ni Mustafa Kamal.

“Sasa sisi sote tutaishi Karachi kwa amani.

“Barabara zetu zitajengwa. Tutapata haki zetu na tutaishi kwa ujasiri kwa sababu sasa Karachi ina Mustafa Kamal.”

Akipanda jukwaani huku kukiwa na shangwe nyingi, mume wa Hira, Mani, aliwasilisha pongezi zake kwa MQM-P, akionyesha kushangazwa kwake.

Alisema: "Sikuwahi kutarajia kuwa sehemu ya tukio la MQM.

"Katika maisha yangu yote, nilipinga MQM, lakini kuna mtu mmoja ambaye alinileta hapa, ambaye mara kwa mara ananielekeza kwenye upeo mpya - huyo ni Mustafa Kamal."

Kuhudhuria kwa Hira Mani kwenye hafla ya MQM kulileta safu ya kipekee kwenye sherehe hizo, na kuzijaza utajiri wa kitamaduni na mapenzi ya kisanii.

Ushiriki wake haukuonyesha tu talanta yake ya kisanii lakini pia ulisisitiza uhusiano kati ya nyanja za burudani na siasa.

Akimalizia anwani yake fupi, Hira alianza kuigiza wimbo wa kichwa kutoka kwa mfululizo wake wa tamthilia ya 2019 Fanya Bol.

@galaxylollywood Hira Mani aliangaziwa kwenye mkutano wa mafanikio wa MQM wa Mustafa Kamal, kwa onyesho la wimbo wa kichwa wa 'Do Bol'. #HiraMani #MustafaKamal #GalaxyLollywood #kwa ajili yako #mafumbo ? sauti asili - Galaxy Lollywood

Muigizaji huyo alialika kwa uchangamfu kila mtu ajiunge naye katika kufurahisha umati wa watu, na kuunda mazingira ya furaha na shirikishi.

Klipu hiyo ilisambazwa haraka na maoni mengi yakaibuka.

Nyota wa filamu Mishi Khan alisema: “Aibu kwao. Inaonyesha mawazo yao na ujuzi mbaya zaidi wa sauti."

Wengine walikuwa na maoni sawa.

Mmoja alisema: "Jamii haitakusamehe kwa kuunga mkono MQM."

Mwingine aliandika:

“Kila mtu anajua kuwa MQM haikushinda kihalali. Bahati nzuri kupata mashabiki wako baada ya ushirika huu."

Mmoja alisema: “Sikuwahi kumpenda. Kutojua kusoma na kuandika na ukosefu wa akili huonekana juu yake.”

Wengi walikanyaga ustadi wa kuimba wa Hira.

Mmoja wao aliuliza: “Ni nani aliyemwambia kwamba anaweza kuimba?”

Mwingine alisema: "Ni mbaya sana nataka kukata masikio yangu."

Mmoja alisema: “Tamthilia yake moja ilipata umaarufu, na hataacha kusema wimbo wake kila anapopata kwenye jukwaa lolote. Mchezo wa kuigiza ulipata sababu maarufu ya wimbo huo."

Wengi wanadai kuwa Hira Mani kujihusisha na siasa hakutaisha vyema.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Wewe ni nani kati ya hawa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...