Hira Khan ashangaza Mashabiki kwa Ngoma yake kwenye Harusi

Hira Khan amewashangaza tena mashabiki kwa kushiriki video ya Instagram ya ngoma yake kutoka kwa harusi ya rafiki yake.

Hira Khan awashangaza Mashabiki kwa Ngoma yake kwenye Harusi f

Hivi majuzi Hira Khan alitumia Instagram yake, akishiriki video yake akicheza kwenye harusi ya rafiki yake.

Akiwa amevalia vazi la kijani kibichi, Hira alikuwa amefungwa nywele zake kwenye bunda laini lililopambwa kwa maua meupe.

Alikuwa amevalia vito vya asili na viatu chini ya vazi hilo.

Klipu hiyo iliangazia akicheza kwa wimbo wa Bollywood, akionyesha uchezaji wake mjanja.

Alinukuu video: "Nilitayarisha hii na mume - ikaishia kuifanya peke yangu. Je, nicheze mara nyingi zaidi?”

Mumewe Arsalan Khan alikuwa amemchora chore, hata hivyo, alitakiwa kuigiza pamoja naye.

Hira anapenda sana kucheza na hata kupendekezwa kwa mumewe wakati wa densi. Wenzi hao walicheza pamoja kwenye harusi yao pia.

Wanamtandao walitoa maoni kuhusu uchezaji wake wa dansi.

Mtumiaji mmoja alisema: "Mrembo! Naipenda hii.”

Mwingine alisema: "Mtu mashuhuri wa kwanza wa Pakistani ambaye anajua jinsi ya kucheza vizuri. Napenda tu hatua zako!”

Mmoja alisema: “Ulichoma jukwaa!

Mwingine aliandika: “Msichana njoo unifundishe.”

Mmoja alisema: "Huwahi kukosa mpigo."

Watu wengi pia walijibu swali lake na kusema kwamba anapaswa kutuma video nyingi za kucheza.

Mmoja alisema: “Ndiyo, ndiyo! Tunahitaji video zaidi za ngoma.”

Mwingine alisema: "Tunataka zaidi ya video hizi."

 

 
 
 
 
 
Tazama chapisho hili kwenye Instagram
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

Chapisho lilishirikiwa na Hira Khan (@hirrakhann)

Hata hivyo, baadhi ya watu walimkosoa kwa kuchagua wimbo wa Bollywood wa kucheza nao.

Mmoja alisema: "Siku chache nyuma alikuwa akiikosoa Bollywood na sasa yeye mwenyewe anacheza kwenye nyimbo za Bollywood."

Mwingine alisema: "Waigizaji wa tasnia ya uwongo wa Pakistani hufa ikiwa hawatacheza nyimbo za Kihindi/Bollywood baada ya siku 3."

Mmoja alisema: “Hawa wajinga siku moja watakufa wakicheza na nyimbo zao za ajabu. Watumwa!”

Mwingine akauliza: “Kwa nini unacheza kwenye nyimbo za Bollywood? Shangazi."

Hata watu kutoka India walitilia shaka vitendo na maneno yake tofauti.

Mmoja alikosoa:

"Unalaani Bollywood na kisha uendelee kucheza kwenye nyimbo zao pia."

Mwingine aliuliza: "Je! Pakistan haina nyimbo zao za kucheza?"

Maoni pia yalijaa polisi wa maadili, ambao walionyesha mavazi yake yasiyo na mikono na blauzi iliyokatwa.

Mmoja akasema: “Mwenyezi Mungu akuongoze. Ukiitazama bila sauti, anaonekana kichaa. Nini kimetokea kwa binti zetu wa Kiislamu?”

Mwingine alitoa maoni: Msichana umefanya Umrah! Kwa nini ufanye mambo ya aina hii baada ya tukio kama hilo la kiroho?”

Mmoja aliandika hivi: “Watu wasio na aibu. Mume asiye na aibu."

Licha ya maoni tofauti, jambo moja ni hakika; Hira Khan hakika anaonyesha ustadi wa kipekee wa kucheza.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI
  • Kura za

    Je, ni Chakula gani cha haraka unachokula zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...